Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 70 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng @THAY nhe. Em xin góp ý ntn BTL khung 5 ngày Thầy cứ lên và cập nhật bảng để cuối tháng hãy đưa bảng lãi lỗ Thầy ạ. Còn tỷ lệ chơi ntn thì đã có ngay trên đầu rồi ai vào bn d thì cứ theo tỷ lệ đó mà tính lãi lỗ Thầy ạ. Tks @THAY

Nay tui bận sáp tùng vs phường vận chuyển lương thực cứu trợ vùng dịch nên lên số hơi trễ. Bà con đói khổ thấy thương quá ae ạ ?
Cách thầy chia sẻ pp cho ae là mình thấy thầy rất có tâm, chúc thầy mạnh khoẻ và tham gia cứu trợ tốt cho bsf con vùng dịch, góp phần nhỏ vì miền nam mau hết dịch

Nay tui bận sáp tùng vs phường vận chuyển lương thực cứu trợ vùng dịch nên lên số hơi trễ. Bà con đói khổ thấy thương quá ae ạ ?
Ko biết bao giờ dịch bệnh mới hết. Thương dân mình quá bác ạ

Nhà e xung quanh phong tỏa hết. Đang khổ đây thầy ak. Mà ngta có cứu trợ gì toàn ko phát cho nhà e. Chắc do ăn ở quá. Hi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.