Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 74 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thống kê tháng 8 thì xoá đi tháng 7 xanh thì để lại tôi chưa hiểu lắm ??
Xanh hay không thì có liên quan gì đến bạn không nhỉ. Thái độ chuyên đi cà khịa hết người này đến người khác thì coi chừng nhé. Công an bế lên phuờng khi nào không hay đó bạn.

Có bao nhiêu ae chơi bấy nhiêu. Ae nào vô sau cảm giác chưa an toàn thì quan sát, nào thấy thích thì vô. Còn ae nào có thái độ thiếu tôn trọng hoặc cà khịa làm ảnh hưởng tâm lý của tất cả ae thì coi chừng nhé. Tôi báo cáo đấy. Tôi là vậy đó. Ăn ngay nói thẳng , 1 là 1 , còn 2 là 2

Có bao nhiêu ae chơi bấy nhiêu. Ae nào vô sau cảm giác chưa an toàn thì quan sát, nào thấy thích thì vô. Còn ae nào có thái độ thiếu tôn trọng hoặc cà khịa làm ảnh hưởng tâm lý của tất cả ae thì coi chừng nhé. Tôi báo cáo đấy. Tôi là vậy đó. Ăn ngay nói thẳng , 1 là 1 , còn 2 là 2
Nhất trí với thay

Oa! @THAY lên Tướng nhanh thế nhỉ! Chúc mừng nhé!?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.