Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 81 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đó là tiêu chí của topic đó mà, nên ko bàn thầy ak,150s 1 ngày thì khả năng lọc dàn chưa ổn hoặc ko cảm thấy tự tin
Tôi mà không đủ lý luận cũng khó lọt ra mà được lành lặng với toppic đó đâu. ? Nên giờ nhà mình thì mình ở cho nó "lành" ?

@THAY CT ơi cho em hỏi 1 tháng mình có thể nhìn hay đánh giá bằng 1 cách nào đos được 2 con lô sẽ xuất hiện nhiều k ạ.

Tôi mà không đủ lý luận cũng khó lọt ra mà được lành lặng với toppic đó đâu. ? Nên giờ nhà mình thì mình ở cho nó "lành" ?
Haha bên đó 1 số thành phần bảo thủ lắm, chung quy lại mỗi kiểu dàn sẽ có kiểu người theo, muốn an toàn thì ở bên đó, muốn xanh chín thì về bên này kaka

@THAY CT ơi cho em hỏi 1 tháng mình có thể nhìn hay đánh giá bằng 1 cách nào đos được 2 con lô sẽ xuất hiện nhiều k ạ.
Về đài qn này sẽ khó mà nhìn nhận dc theo vấn đề bạn hỏi lắm, bạc nhớ hay nhịp loto ko có tác dụng mấy đâu, jo phải soi theo kinh nghiệm và may mắn thôi

May mắn thì hỏi ông đồng, còn kinh nghiệm thì theo cái ông bao năm ăn tiền đài miền nam đó hiii

Về đài qn này sẽ khó mà nhìn nhận dc theo vấn đề bạn hỏi lắm, bạc nhớ hay nhịp loto ko có tác dụng mấy đâu, jo phải soi theo kinh nghiệm và may mắn thôi
Nhắc cho thêm tủi ? đến giờ vẫn chưa ăn đc đôi nháy nào cả ?

?dạ thật ra thì em muốn đánh xiên. Nên chỉ cần 2 con có khả năg về nhiều lần trong tháng và trùng nhau về cả 2 con tầm 1-2 lần trong tháng. Em chỉ muốn tháng kiếm đc 5-7 trăm thôi chứ k ham gì ạ? em còn bé lắm còn học hỏi nhiều chứ k có ý định lô đề làm giàu.

?dạ thật ra thì em muốn đánh xiên. Nên chỉ cần 2 con có khả năg về nhiều lần trong tháng và trùng nhau về cả 2 con tầm 1-2 lần trong tháng. Em chỉ muốn tháng kiếm đc 5-7 trăm thôi chứ k ham gì ạ? em còn bé lắm còn học hỏi nhiều chứ k có ý định lô đề làm giàu.
Vậy bạn nên theo @THAYDO nhé, áp dụng lô khung vào xiên chỉ là may rủi thôi

Mọi người cho e hỏi là bác thầy đồ đang đi mức ngày 1 là bao nhiêu điểm vậy ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.