Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 85 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay sao tui "thèm" ace quá?. Ai có theo nhớ chọt like tui 1 phát để tui còn ghi nhớ tên của ace vào ❤ nè. Hehe???
A. Xin chào CT. Hôm nay vừa gặp ct trong topic bác VBOY. Đang đi dạo diễn đàn thì gặp topic của bác. Nhưng mà 68 trang rồi, lười đọc quá. Bác cho e xin luôn phương pháp chơi lô khung của bác với. Vốn e tổng có 5m thì chơi đc không bác. Bác chốt số ở đâu vậy?

Põ xóc đi tui bị nó nuốt 7o m. Cũng xem như cho nó. Vì không muốn gỡ lại bằng môn đó .choi vs nó mà nó tổ chức thì sao thắng nó nổi. Xsvn thì bên thứ 3 quay. Nên minh bạch hơn
Em cũng đứt vào 27bet với tài xỉu 100m. Giờ chẳng còn đồng nào. Vẫn đang dạo quanh diễn đàn để tìm cách chơi phù hợp và theo, kiếm lương hàng tháng ạ.

Trưa mai tui mới lên số ở trang 1
Cảm ơn a.. E tìm vôn theo a thôi.. Giờ e mất hết rồi.. Ku ko thắng nổi nó.. No cho mình an ngập mồm rồi 1 ngày đẹp trời nó thịt lai mình am nợ Nhìu hon nữa

Cảm ơn a.. E tìm vôn theo a thôi.. Giờ e mất hết rồi.. Ku ko thắng nổi nó.. No cho mình an ngập mồm rồi 1 ngày đẹp trời nó thịt lai mình am nợ Nhìu hon nữa
Thì thua rồi như tui , như bạn , mới biết khiếp sợ truớc uy lực khủng khiếp của nó thôi. Chứ đang vô kèo thì ông trời cũng không khuyên đc đâu

Thì thua rồi như tui , như bạn , mới biết khiếp sợ truớc uy lực khủng khiếp của nó thôi. Chứ đang vô kèo thì ông trời cũng không khuyên đc đâu
Có lần tui choi 10 phút bay 55m.. Run tay.. Nói ko choi vay nữa.. Nhung rồi vao choi cay cú là nó nuốt sach. Vk con tui giờ Lao đao .tui muon Tim đường đứng dậy. Nen hoc hoi tìm tòi moi cach

Có lần tui choi 10 phút bay 55m.. Run tay.. Nói ko choi vay nữa.. Nhung rồi vao choi cay cú là nó nuốt sach. Vk con tui giờ Lao đao .tui muon Tim đường đứng dậy. Nen hoc hoi tìm tòi moi cach
Toi cũng chết vi chơi lotobet 27 đó gan 1 năm lúc đau vào an được mấy tay sau thua muốn gỡ cuối cung no hốt hết .roi cứ đi vay mượn cầm sổ nhà roi đen cam sổ lương gio ko chịu nổi lãi phai gan đất nha cho ho . Toi mất voi bét gan 1 tỷ cho nó hút rồi . Gio đen khi hết moi tỉnh được ra thi đã trắng tay.

Tôi gio nghĩ đen bét la lai sợ như minh đang bị ho tra tấn . Nghi ko ngủ nổi gio hết sạch mới nghĩ đuic sao minh ngu đen vay. Tu Nhiên đi cầm ca nha sổ lương đi vào choi con đương ngu xuẩn vậy . Gio đã tạy trắng tay hết ca nhà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.