Thảo luận - Bang Hội 3,4Càng Lô Đề Cùng TEDDY888 | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Bang Hội 3,4Càng Lô Đề Cùng TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 250136
Xin Chào AE Yêu Thích Bộ Môn 3,4Càng Lô Đề. Sau Những Ngày Chén 3,4Càng Lô Đề Liên Tục Tôi Được Admin Tặng Cho Ngôi Nhà Mới này Để AE Hội Họp nắm bắt được Trao Đổi Giao Lưu Trò Chuyện Về cầu kèo với Nhau dễ hơn.Hy vọng AE cùng Tâm Góp Sức Xây dựng 1 Sân Chơi Bổ ích cho Chúng ta nhé..
Trân Trọng Cảm Ơn AE duyệt Bài Giúp Mình
Cảm ơn bạn nhiều.
Từ bấy giờ ăn 4d mấy lần liền mà ko ai vào xem

Cầu a test cả càng hết rồi chỉ vc rình và chén thôi e
Tìm bạn chốt mà có thấy đau

ae để ý 2 con đầu giải đặc biệt từ đầu năm 2022 đến .h.nếu chơi chạm tuần,trong một năm gãy 6 tuần thì mình vẫn có lãi phải ko ạ,mỗi tuần ăn một rồi chờ tuần tiếp,thì minh vẫn có lãi.

Hế Lô ae? giờ mới rảnh đưa gia đình đi chơi, Về làm vài tay xóc lọ với cụ giáo gỡ dc món lô đề hôm nay có vốn chiến ngày mai rồi ae?? AE đã ngủ chưa? Chuẩn bị sách vở ngày mai đi thi thế nào rồi??

Em chúc các sư huynh cùng tất cả ae trong bang ngày mai đi thi làm bài tốt, luôn phong độ và đạt kết thành tích kết quả cao nhé. 👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻💖💖💖💖

Hế Lô ae? giờ mới rảnh đưa gia đình đi chơi, Về làm vài tay xóc lọ với cụ giáo gỡ dc món lô đề hôm nay có vốn chiến ngày mai rồi ae?? AE đã ngủ chưa? Chuẩn bị sách vở ngày mai đi thi thế nào rồi??
A ở việt trì à??? E ở Thanh Thuỷ đây

Hello các huynh đài, đệ mãi mới ngoi lên đc xíu, ăn tết x thua tha quá, các huynh dồn lực cho đệ làm con bạch thủ về bờ cái nào 😂😂😂😂

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.