Thảo luận - Bang Hội 3,4Càng Lô Đề Cùng TEDDY888 | Page 204 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Bang Hội 3,4Càng Lô Đề Cùng TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mấy bác thế nào chứ em thử vận may 732 k xem có lấy được 10 m không😂

Xin phép bác chủ cho tôi nêu ý kiến ạ. Hôm nay cá nhân tôi nghĩ đề vẫn bộ 12. Lót 11,22. Càng tam 0,3,5,8,càng tứ 1,5,6,7,8.
Lần đầu tham gia topic mong các tiền bối nhẹ tay chém ạ

Đính kèm

Xin chào mọi người minh vào dđ đã lâu nhưng chưa biết phương pháp nào về bờ giống như bị loạn số đụng đâu cũng thua nay minh thấy toppip này vào thăm khảo tính chơi 3d đuôi khung vậy nhờ anh em nào có kinh nghiệm chia sẽ dùm minh cao thủ nào bắt 3d đuôi chuẩn ạ minh cám ơn

Xin phép bác chủ cho tôi nêu ý kiến ạ. Hôm nay cá nhân tôi nghĩ đề vẫn bộ 12. Lót 11,22. Càng tam 0,3,5,8,càng tứ 1,5,6,7,8.
Lần đầu tham gia topic mong các tiền bối nhẹ tay chém ạ
Hôm nay chỉ thế này thôi ạ. Các bác hợp mắt con nào thì nhặt ạ. Chúc tôi cùng các bác chiều nay may mắn nhé

Đính kèm

Hôm nay Có 1 Cái Đặc Biệt Chú Ý AE nhìn thấy điều gì k? Ai đoán Trúng TiêuPhong Tặng 1 Vò Rượu + STĐ ngày mai kkk?
Các cao thủ cho e hỏi ngủ tí ạ trước e có hay soạn tin nhắn Soi gửi 8136 bây giờ e soạn sao k thấy gửi về cách soi cầu nữa ạ

Các cao thủ cho e hỏi ngủ tí ạ trước e có hay soạn tin nhắn Soi gửi 8136 bây giờ e soạn sao k thấy gửi về cách soi cầu nữa ạ
Bác cứ soi cái topic của bang chủ đây là ok rồi cần gì phải gửi tin nhắn nữa

Xin chào mọi người minh vào dđ đã lâu nhưng chưa biết phương pháp nào về bờ giống như bị loạn số đụng đâu cũng thua nay minh thấy toppip này vào thăm khảo tính chơi 3d đuôi khung vậy nhờ anh em nào có kinh nghiệm chia sẽ dùm minh cao thủ nào bắt 3d đuôi chuẩn ạ minh cám ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.