SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG]️?15-10?TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG]️?15-10?TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ

Chúc mừng người ae,trong lòng đã bít hôm nay sẽ thua,cảm ơn diễn đàn
.06 đẹp vậy mà ko ra được ban nhỉ.thi thố là vây.dù sao thành tích như vậy đối với các a e thì banh thực sự quá suất sắc rôi.xứng đang là CAO THỦ đẳng cấp chốt số rồi

Xin chúc mừng cao thủ đã đạt được thắng lợi. Tuyệt vời

Chúc mừng bạn DOTIEN chuc bạn may mắn, cũng xin chúc mừng các bạn trong những ngày qua đã rất cố gắng.

Cuộc thi đang gay cấn thì nhà đồng nó cho đồng loạt các ct dừng chân nghỉ ngơi.haiz chia buồn với các ct đã đi tới vòng này.chúc mừng ct @DOTIEN,cố thông 1 mạch nữa để giật đủ phần thưởng

CHÚC MỪNG CAO THỦ DUY NHẤT CÒN LẠI Ở SỰ KIỆN
TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ.
THÀNH TÍCH THÔNG LÔ ĐỀ 8 NGÀY LIÊN TIẾP.

CAO THỦ VẪN TIẾP TỤC CHỐT CHO ĐẾN KHI GÃY VÀ ĐỂ CHINH PHỤC CỘT MỐC NHẬN THƯỞNG CAO NHẤT.
  • Phần thưởng 20.000.000 VNĐ sẽ trao cho cao thủ vượt qua 10 vòng đấu với số điểm 30 điểm trở lên.
View attachment 64725

TÊN CAO THỦĐIỂM
@DOTIEN15
Chúc mừng tất cả các cao thủ nhé
chúc mọi người thật nhiều sức khỏe

Mọi người thấy đấy, đường dài mới biết ngựa hay, người cao điểm nhất chưa chắc là người được giải.
Quan trọng là sức chịu đựng độ bền của bản thân lâu tới đâu.
Chậm mà chắc, dục tốc bất đạt.
Chúc mừng các cao thủ đã thi đến hôm nay và riêng bạn @DOTIEN mình mong bạn giành đc 20 triệu.
Vâng quá chính xác CT

Mọi người thấy đấy, đường dài mới biết ngựa hay, người cao điểm nhất chưa chắc là người được giải.
Quan trọng là sức chịu đựng độ bền của bản thân lâu tới đâu.
Chậm mà chắc, dục tốc bất đạt.
Chúc mừng các cao thủ đã thi đến hôm nay và riêng bạn @DOTIEN mình mong bạn giành đc 20 triệu.
[/QUOTE
Dạ cám ơn diễn đàn. Cám ớn các chủ tịch, cao thủ và anh em trong diễn đàn ạ.
chúc mừng ct.bạn co hay chốt số trên diễn đàn ko.

CHÚC MỪNG CAO THỦ DUY NHẤT CÒN LẠI Ở SỰ KIỆN
TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ.
@DOTIEN THÀNH TÍCH THÔNG LÔ ĐỀ 8 NGÀY LIÊN TIẾP.

CAO THỦ VẪN TIẾP TỤC CHỐT CHO ĐẾN KHI GÃY VÀ ĐỂ CHINH PHỤC CỘT MỐC NHẬN THƯỞNG CAO NHẤT.
  • Phần thưởng 20.000.000 VNĐ sẽ trao cho cao thủ vượt qua 10 vòng đấu với số điểm 30 điểm trở lên.
View attachment 64725

TÊN CAO THỦĐIỂM
@DOTIEN15
Cô lên người ae