SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG]️️ 21-01?SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG]️️ 21-01?SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ

ko ai nói mạnh được đâu Ace, đỏ đỏ đen đen mà, nhiều lúc bản thân mình chọn cặp lô ăn ko chọn, lại chọn cặp lô chết, chỉ cần phán đoán lựa chọn sai là sai cả hệ thống, ace vẫn còn nhiều cuộc thi đang chờ đợi tiếp, chúc mừng Ae, tiếc cho Meoanh86 2,3 vòng cuối cùng rồi mà ko bứt phá dứt điểm được, mấy vòng cuối theo cảm giác về số bạn chọn lựa thi, mình nhìn con số hơi xấu, ko được ok lắm
Đến ngày bây giờ mới gãy cánh thì quá ok rồi bác

Hình thức tính điểm & loại 2 cao thủ ngày 21/01:
  • 1 Nháy lô tính 1 điểm.
  • 1 Lần trúng TỨ THỦ ĐỀ được 5 điểm.
  • Không chốt sẽ bị loại.
  • Chốt trượt trắng bảng cả TTL và TTĐ sẽ bị loại.
View attachment 90783
Xe đang đi đang đi thì cháy ... Đúng là học tài thi phận ! Chia buồn cũng 2 ct !

Cuộc thi này ko cần điểm cao, chỉ cần ở lại cuối là lĩnh thưởng. mai là đích rồi, chúc mừng 2 cao thủ

Đúng là hên xui, 2 người cao điểm nhất lại bị loại , 2 người thấp nhất lại vào tiếp. tiếc cho 2 cao thủ top đầu thiếu chút may mắn, còn 2 cao thủ còn lại để đạt đc thành tích thì phải vào sâu mới đủ điểm lãnh giải cao, chúc các cao thủ còn lại may mắn !
Chẳng phải nếu ko ai vượt quá 25đ thì giải nhất vẫn thuộc về meoanh68 sao?thế mới công bằng

Cám ơn a e rất nhiều đã động viên nhiệt tình cho 2 e còn lại

Ko hiểu sao ngày qua 2 người cao điểm lại chốt giống hệt số của nhau...