BẢNG VÀNG - BẢNG VÀNG ĐỆ NHẤT CAO THỦ SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ 20/09/2022 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

BẢNG VÀNG BẢNG VÀNG ĐỆ NHẤT CAO THỦ SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ 20/09/2022

Chúc mừng ae thi tốt đc giải cố gắn hơn nữa nhé

Nói ra dc làm được mới khâm phục
Chứ nói ra làm không dc để người xung quanh cười nhạt lại khôg hay khôg xứg đáng với giải thưởng..vào diễn đàn ban đầu đa phần là ae thua tha vào học hỏi để mà đi lên.tôi thấy ông cũng mới vào dc hơn thág mới 9 bài viết thôi đấy.còn từ mai ae trôg chờ btl từ ông.xem giải thưởng là sự may mắn ăn hên để rồi tự cao thái quá hay là thực lực..chúc ông may mắn.hi vọg không làm ae thất vọng cười trừ
nói thì hay thôi làm đk rồi hãng nói bn nhỉ .chứ khoa trơơng múa mép lm gì ngta soi mói .cũng chỉ là ăn may thôi .nhìn các cao thủ từ các bát chốt đó cũng chỉ nổi lên đk 1 tháng xong các tháng kia trầm như mèo ngủ

"""" Chào tất cả ae diễn đàn.. Lời nói đầu tiên chúc tất cả ae diễn đàn thật nhiều sức khỏe... """

Ae làm luôn hn stl nhưng trên thục tế 2 btl đểu nổ để kiểm chứng cho lời nói của mình còn ko thì cần đính chính lại ae à .

CÓ TÂM CHẮC CHẮN CÓ TẦM . KO GIỐNG NHƯ ĐÂU ĐÓ 95%MÀ 6 NGÀY ĐI 5 NGÀY NÊN BỎ CHỈ ĐI XEM THÔI AE À

-LỜI CUỐI TÔI XIN ĐÍNH CHÍNH CÂU NÓI NÀY XUẤT PHÁT RA KHÔNG PHẢI CÔNG KÍCH HAY COI THƯỜNG ĐẾN BẤT CỨ AI MÀ MỤC ĐÍCH CHÍNH GÁY 1 CHÚT CHO VUI , MÀ ANH EM CẢM THẤY KHÓ CHỊU THÌ THÀNH THẬT XIN LỖI ĐẾN ANH EM
TOI TIN AE. NOI VUI THOI MA AE GAT QUA KKK