SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG] SONG THỦ LÔ 05/01 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG] SONG THỦ LÔ 05/01

Admin xem lại chứ nhiều anh em chốt có trúng đâu mà vẫn được tính nháy thế kia thì không công bằng cho anh em chốt trúng quá!

Quá đáng tiếc vì 04/01 mình chốt 191 ăn 3 nháy nhưng chỉ đc có 1 điểm!:))

ĐỂ CÔNG BẰNG THÌ NGÀY 04/01 CỘNG CHO TẤT CẢ CAO THỦ THAM GIA MỖI NGƯỜI 1 ĐIỂM, NGƯỜI NÀY BÙ NGƯỜI KIA LÀ OK NHẤT.
NẾU NGÀY ĐÓ KO TÍNH ĐIỂM THÌ 1 SỐ LƯỢNG LỚN CAO THỦ SẼ BỊ LOẠI VÌ QUÁ 3 NGÀY KO CHỐT

ĐỂ CÔNG BẰNG THÌ NGÀY 04/01 CỘNG CHO TẤT CẢ CAO THỦ THAM GIA MỖI NGƯỜI 1 ĐIỂM, NGƯỜI NÀY BÙ NGƯỜI KIA LÀ OK NHẤT.
NẾU NGÀY ĐÓ KO TÍNH ĐIỂM THÌ 1 SỐ LƯỢNG LỚN CAO THỦ SẼ BỊ LOẠI VÌ QUÁ 3 NGÀY KO CHỐT
Mình thấy ad xử lý như vậy là ok mà ae. Thôi sự cố ko mong muốn ae tiếp tục thi đấu vui vẻ đi

Đăng ký thì nhiều mà lại k để ý chốt thi nên quá 3 ngày bị loại.
Góp ý kiến nhỏ lsau admin cứ nên đưa ra dk có đơn cược từng chơi lô mới cho thi để các ae khác có cơ hội cứ như này nhiều người chỉ chốt cho vui và thích thì chốt k thì k chốt

cuộc thi nào cũng đầy bất ngờ và gắt,, thú vị

Ý là ngày hôm qua 5/1 đó adm. Thấy có lô không có mà vẫn được tích đỏ thì thiệt cho anh em chốt trúng thôi. Chứ còn ngày trước mình không ý kiến.

chúc mừng các ct nhé , nhất là ct Phan Bảo , hãy luôn giữ vững phong độ nhé , e thì hơi bệt tý thi mấy ngày mà chén đc có mỗi 1 điểm
Cảm ơn bạn, mình bỏ chốt mất 1 ngày vì khoonh tìm thấy bát chốt, hôm để về 49 mình cũng ăn STL 88,97 nhưng hôm ấy bảo trì.