Lotto Bet - BẮT 2 CHẠM LOTO BÉT OÁNH 2 ĐẦU AUTO HÚP | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet BẮT 2 CHẠM LOTO BÉT OÁNH 2 ĐẦU AUTO HÚP

Cách đánh này thấy giống CT Nhân chia sẻ mà
Tui thấy khác mà CT là lấy số cuối đánh 1 chạm. CÒn đây là bác ấy cộng 2 số của tổng đánh chạm vs bóng dương nha

kkk có phải nói gì sảnh B đang húp các b ạ , ngon

bình thường cầu hay chạy tầm nào thì ổn hả cao thủ

View attachment 10322
AE THẤY KỲ 424 CHỨ . CỘNG 5 CON SỐ VÀO VỚI NHAU
7+4+1+4+9=25 LẤY 2+5=7 BÓNG DƯƠNG LÀ 2 ĐÁNH CHẠM 27 .
KỲ 425 HÚP 2 ĐẦU .AE HIỂU CÁCH BẮT RỒI CHỨ , CHÚC AE MAY MẮN
a ơi cầu sảnh B chạy miệt lắm a, có ai đang chơi k vào chơi chung luôn

BẠn này nói chuẩn nè. Cái LB này nó có cầu và thời gian của cầu gãy là nghỉ hoặc bắt cầu khác
Lo to bét. Mình chơi cả ngày. Chứ ko phải theo khug h nào cả. Húp full đều. Ngọt

Loto bet ngồi chờ thời rồi quất 1 phát đủ chỉ tiêu đề ra nghỉ

Loto bet ngồi chờ thời rồi quất 1 phát đủ chỉ tiêu đề ra nghỉ
Ngồi chờ vậy chơi hậu tam là ok nhất. Húp lãi ngọt. Chứ chơi hậu, tiền nhị chờ mất thời gian. Vừa hup 5cu xog nghĩ, tối chơi hậu tam

Ngồi chờ vậy chơi hậu tam là ok nhất. Húp lãi ngọt. Chứ chơi hậu, tiền nhị chờ mất thời gian. Vừa hup 5cu xog nghĩ, tối chơi hậu tam
Chơi hậu tam là lên dàn sẵn rồi cứ thế vụt thôi phải ko bạn

Mình thấy đánh cầu tổng 5 banh cộng lại chơi chạm nó ăn bền hơn á. Ví dụ cầu quay ra 12345. Lấy 1+2+3+4+5= 15 . Lấy số 5 mà bóng thành c05 đánh kì tiếp theo. Pp này hầu như nổ đều trong các kỳ quay. Ae tham khảo xem

Mình thấy đánh cầu tổng 5 banh cộng lại chơi chạm nó ăn bền hơn á. Ví dụ cầu quay ra 12345. Lấy 1+2+3+4+5= 15 . Lấy số 5 mà bóng thành c05 đánh kì tiếp theo. Pp này hầu như nổ đều trong các kỳ quay. Ae tham khảo xem
Phương Pháp này của CT Nhân chia sẻ mà phải ko