Lotto Bet - bắt bóng theo tâm càng chính xác 80% | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet bắt bóng theo tâm càng chính xác 80%

cầu hôm nay chạy như sau, ae cứ bám tâm càng và đánh 2 chạm số tâm càng và bóng của nó như hình nhé, vì thấy rằng cầu ít bệt và đảo liên tục nên ae cứ ăn tay nào mình bỏ tâm càng đó, đôi khi bệt 2 , 3 tay thì chấp nhận bỏ cho chắc, vì tâm càng tiếp theo sẽ ra cho ae View attachment 66556View attachment 66556View attachment 66556
Có ai hiểu ko đọc mãi chẳng hiểu

Cầu chuẩn thế này thì chị cái có mà bị ae mình vắt cho hết sữa :)):))

Bác cho e hỏi cầu tâm càng đánh 1 kỳ hay nuôi đủ 3 kỳ, nếu đánh cả TN và HN 2 Chạm thì tỷ lệ vào tiền 3 tay như thế nào ạ, em xin cám ơn
Chưa ra thì nuôi 3 tay nha, 3 tay mà chưa ra xác định gãy chọn tâm càng khác ae

cầu hôm nay chạy như sau, ae cứ bám tâm càng và đánh 2 chạm số tâm càng và bóng của nó như hình nhé, vì thấy rằng cầu ít bệt và đảo liên tục nên ae cứ ăn tay nào mình bỏ tâm càng đó, đôi khi bệt 2 , 3 tay thì chấp nhận bỏ cho chắc, vì tâm càng tiếp theo sẽ ra cho ae View attachment 66556View attachment 66556View attachment 66556
Cầu này là cầu TRỞ VỀ QUÁ KHỨ ào bạn. Hay cầu NGƯỢC ĐỜI bạn. Bạn lấy tâm càng kỳ ra sau đánh kỳ trước à ( theo hình ảnh) .

Cầu này là cầu TRỞ VỀ QUÁ KHỨ ào bạn. Hay cầu NGƯỢC ĐỜI bạn. Bạn lấy tâm càng kỳ ra sau đánh kỳ trước à ( theo hình ảnh) .
Hình up bị nhầm,nhưng cầu vẫn đang chạy đấy bạn test cầu thử rồi chơi nhé

72s cho 1 tay oánh nếu nuối 3 tay là 216s vốn cũg phải khá khá mới nuôi dk cầu mà gãy thì ae xd bay acc luôn

72s cho 1 tay oánh nếu nuối 3 tay là 216s vốn cũg phải khá khá mới nuôi dk cầu mà gãy thì ae xd bay acc luôn
Vậy đánh theo cách của mình , mình ko nuôi 3 tay, gãy tay đầu bỏ luôn canh cầu khác

Cảm ơn bác đã cs.chuc bác mạnh khỏe