Cầu MB - BẮT CÀNG NUÔI TUẦN CHUẨN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BẮT CÀNG NUÔI TUẦN CHUẨN

HAINGA6789

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,780
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Chia sẻ cách bắt càng để chơi 3D trong tuần chạy đều. Mình test thử 14 tuần chỉ gãy 1 tuần. Cách bắt như sau: Lấy số hàng vạn + hàng nghìn của giải đặc biệt ngày chủ nhật,được bao nhiêu thì lấy cả số thật và bóng số làm 2 càng đánh 3D cho tuần sau.

CHÚC AE TK VUI VẺ,MAY MẮN!

Ka.ka...Vấn đề vẫn là phải tóm được STĐ hay ít nhất Bộ Đề bác ạh! Chứ mà ghép với dàn 36 hay 64 số thì cũng hơi bị nhiều...Vẫn hóng Bác lên cầu đang quay trực tiếp để anh em soi đánh du kích nó mới phê...(khỏi lo Đồng né..ka.ka).

Ka.ka...Vấn đề vẫn là phải tóm được STĐ hay ít nhất Bộ Đề bác ạh! Chứ mà ghép với dàn 36 hay 64 số thì cũng hơi bị nhiều...Vẫn hóng Bác lên cầu đang quay trực tiếp để anh em soi đánh du kích nó mới phê...(khỏi lo Đồng né..ka.ka).
bạn ví dụ cộng lại đi mình cộng k thấy ăn

Kết hợp cách bắt tổng,ghép bộ đề sẽ ra ít số. Khoảng 15-20s Chứ ghép dàn mình ngại chơi lắm. Tóm lại là hên xui là chính. Kaka

BẮT CÀNG CHƠI TRONG TUẦN CHẠY ĐỀU AE 3D THAM KHẢO
Lấy số hàng vạn + hàng nghìn của giải đặc biệt ngày chủ nhật,được bao nhiêu thì lấy cả bóng dương làm 2 càng đánh 3D cho tuần sau. (có thể lấy chính số hàng vạn và hàng nghìn làm càng cũng ra đều) ae nhớ test trước khi chơi
CHÚC ANH EM TÓM ĐƯỢC BẠCH THỦ 3D

CT. Mai em nuôi 21s của ct, tram 4 , cả trăm 1,6 nữa. Vì thế CT có thể lọc lấy số trong tổng số em đang nuôi đc ko. Cảm ơn ct.

BẮT CÀNG CHƠI TRONG TUẦN CHẠY ĐỀU AE 3D THAM KHẢO
Lấy số hàng vạn + hàng nghìn của giải đặc biệt ngày chủ nhật,được bao nhiêu thì lấy cả bóng dương làm 2 càng đánh 3D cho tuần sau. (có thể lấy chính số hàng vạn và hàng nghìn làm càng cũng ra đều) ae nhớ test trước khi chơi
CHÚC ANH EM TÓM ĐƯỢC BẠCH THỦ 3D