Thảo luận - Bắt càng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Bắt càng

Lấy tổng đề hôm trước và bóng dương loại hai càng. Lấy bóng con đầu vào giải đặc biệt loại càng nữa loại nốt càng vừa ra hôm trước chơi 6-7 càng là oke

Càng thì anh em nên chơi 7 càng cố định 1235679 mình thấy ổn phết đấy. 7 càng này ít trượt còn nếu muốn chơi 8 càng thì thêm 12356789 thì quá ok rồi. Chúc anh em may mắn

Đề quay cũng khó đoán dc.nhưng ae mình chơi tuần có lãi là dc.m xin chia sẻ ae tham khảo cách loại càng dựa vào giải db hôm trước.
A/ pp1
1.loại 2 càng. Con đầu db + con cuối db = 1 tổng bóng dương lên rồi loại dc 2 càng
2. loại tiếp 2 càng. 2 con cuối db cộng lại dc 1 tổng bóng lên rồi loại dc 2 càng.vậy ta loại dc 4 càng( rất ít khi gãy). Có hôm nó về càng loại thì hôm sau bỏ.chờ chạy vào lại
Vậy có 6 càng để chơi
B/pp2
1.loại con tâm càng và bóng của nó của giải db hôm trước.
2.loại con đầu vào giải db hôm trước
Vậy có 7 càng để chơi
C/ pp3
Các bạn lấy hết càng ở giải 6.7 và giải 2.1 giải 2.2 lọc ra dc 7 càng( cầu này nó chạy liên tục.gãy 1 đến 2 tay lại chạy)
Chúc ae tham khảo và gặp nhiều may mắn.cầu đề chạy quanh năm ngày tháng mình chia sẽ sau.

Càng thì anh em nên chơi 7 càng cố định 1235679 mình thấy ổn phết đấy. 7 càng này ít trượt còn nếu muốn chơi 8 càng thì thêm 12356789 thì quá ok rồi. Chúc anh em may mắn
Anh ơi 8 càng vào tiền như nào để mình có lãi hả anh. Em tham khảo với

Đánh 8 càng có lãi thì đánh dàn ít số thôi bạn

Vào 3 càng lô hoặc 3 càng đề toàn chủ tịch bắt 3 càng hay

8 càng thi bt thoii qt nhat la dàn 64 phai đều gãy tối đa 6/30 ngay thi co lãi rời. Bt thi 8c gãy nhiu cg chỉ 4 lần/30 ngày la căng qt la dàn phai ổn tôi thi t cứ loại kq giai đb tuần trc dóng tuần này loại càng đó. Va loại tiep bóng dương lên con càng vua ra hom trc.. Vay la có 8c choi