27 Lô Bet - Bắt lô từ giải 6,7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Bắt lô từ giải 6,7

SONGVUIVE

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
241
Điểm
286
Xu
10,000Xu
[CHAT=][CHAT=]
109400
109401
109403
109404
[/CHAT][/CHAT]

Mình mới vào diễn đàn, chủ yếu chơi lô khung thỉnh thoảng ngứa người mới vào bet. Tự dưng thấy giải 7 và giải 6 ghép vào ăn thông khá nhiều tay nên chia sẻ cho mọi người. Ko biết có ai chia sẻ cầu này chưa, có thì bảo mình, mình báo admin xoá chủ đề nhé.

Nghiên cứu cầu kèo làm gì cho đau đầu, cứ thấy chủ tịch lên thì bám vào thôi. Mà tránh xa bet được thì càng tốt các bác ạ. Cứ chơi lô miền bắc ăn nhỏ nhẹ một tháng lương thôi. Chơi theo chủ tịch, dây đen các chủ tịch tự dừng ko chơi nữa. Tự chơi máu lên cứ liều gỡ, gỡ luôn tài khoản đó ???

R
Nghiên cứu cầu kèo làm gì cho đau đầu, cứ thấy chủ tịch lên thì bám vào thôi. Mà tránh xa bet được thì càng tốt các bác ạ. Cứ chơi lô miền bắc ăn nhỏ nhẹ một tháng lương thôi. Chơi theo chủ tịch, dây đen các chủ tịch tự dừng ko chơi nữa. Tự chơi máu lên cứ liều gỡ, gỡ luôn tài khoản đó ???
Hôm nay cặp nào vậy cao thủ

TỰ CHƠI QUẢ LÀ MỘT THẢM HOẠ BÁC Ạ

R

Hôm nay cặp nào vậy cao thủ
Mình theo lô miền bắc bác phong vân, ko biết gì về cầu kèo đâu bác. Thấy ghép 2 số đó hay vào lô ít gãy thì mình chia sẻ thôi. Chứ mình chết nát người vì bet. Ngồi lâu bet lấy lại hết. Chỉ nên chơi sxmn hoặc mb thôi bác.

Mình mới vào diễn đàn, chủ yếu chơi lô khung thỉnh thoảng ngứa người mới vào bet. Tự dưng thấy giải 7 và giải 6 ghép vào ăn thông khá nhiều tay nên chia sẻ cho mọi người. Ko biết có ai chia sẻ cầu này chưa, có thì bảo mình, mình báo admin xoá chủ đề nhé.
Bác cứ ngứa đi chơi ăn ae theo kiếm cùng

Chơi ăn chẳng ai ý kiến đâu mà bro phải giải thích
G7.4 lấy con số hàng chục kết hợp giải 6,3 con đơn vị ghép song lô chơi 3 tay, mình để ý chơi thông giờ trưa. Tối hay toang lắm, mà hinh như cầu gẫy rồi bác ạ. Lúc phát hiện ra cầu này mình chơi 1d từ 12h đến 3h kiếm được 2m, nhiều lúc 2,3 nháy mà toàn ăn tay 1. Chơi được 2,3 ngày thì thấy sắp sập rồi. Anh em xem kết quả thấy thông hãy vào