Tâm sự - BỂ NỢ TOANG QUÁ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự BỂ NỢ TOANG QUÁ

MÌNH MUỐN ĐÁNH LÔ NHƯNG KHÔNG BIẾT THEO AI CẢ CÓ NHỮNG LÚC THẤY NGƯỜI TA ĐANG ĂN THÌ MÌNH NHẢY VÀO ĐÁNH THEO THÌ LẠI KHÔNG VỀ GIỜ BỂ NỢ TO QUÁ BÂY GIỜ ĐÁNH LÔ NÊN THEO AI ĐƯỢC CÁC BÁC CHO EM XIN 1 CON ĐƯỜNG GỠ LẠI VỐN 1 LẦN LẦN NÀY EM ĐÁNH TO o_O :( :( :(TÂM LÝ BÂY GIỜ KHÔNG ĐƯỢC ỔN ĐỊNH CHO LẮM ĐÁNH CỨ TOÀN SỢ THUA CÁC BÁC CHO EM XIN 1 LỜI CHÂN TÌNH NHẤT

dạo này chết bên bet nhiều quá. âm gần 20tr sợ thật

chắc phải qua xsmb kiếm lại tí mới dám đánh lại bet, dạo trc mình hay theo Huấn Hoa Hồn dạo này toàn đánh bet k đánh xsmb nên thua sml

Tâm lý ko có tốt nhất ko chơi bạn à. Làm gì đi vay mượn giờ khổ gia đình. Còn tay cuối để bình tĩnh hãy chơi, hoặc tìm pp chơi nhỏ gỡ dần. Tất tay có thể mất tay đó bác

dạo này chết bên bet nhiều quá. âm gần 20tr sợ thật
Mình chơi bet theo 3 giai đoạn ,mỗi giai đoạn đc gần 2 tuần ,1 lần đánh dàn, 1 lần đánh bt 2 -16 con, 1 lần đánh tài xỉu rồng hổ, mỗi lần mất mẹ 15tr , tổng mất 45tr

Tâm lý ko có tốt nhất ko chơi bạn à. Làm gì đi vay mượn giờ khổ gia đình. Còn tay cuối để bình tĩnh hãy chơi, hoặc tìm pp chơi nhỏ gỡ dần. Tất tay có thể mất tay đó bác
Đúng là vậy , chơi phải bền , chứ tôi thấy tiếng kết toàn tiếng hết

Mình chơi bet theo 3 giai đoạn ,mỗi giai đoạn đc gần 2 tuần ,1 lần đánh dàn, 1 lần đánh bt 2 -16 con, 1 lần đánh tài xỉu rồng hổ, mỗi lần mất mẹ 15tr , tổng mất 45tr
chết từ tháng trc 19tr đợt nghỉ dịch mà xs nghỉ quay nên dính , đến hôm qua rảnh rỗi lại vào đánh chết mất xác luôn

MÌNH MUỐN ĐÁNH LÔ NHƯNG KHÔNG BIẾT THEO AI CẢ CÓ NHỮNG LÚC THẤY NGƯỜI TA ĐANG ĂN THÌ MÌNH NHẢY VÀO ĐÁNH THEO THÌ LẠI KHÔNG VỀ GIỜ BỂ NỢ TO QUÁ BÂY GIỜ ĐÁNH LÔ NÊN THEO AI ĐƯỢC CÁC BÁC CHO EM XIN 1 CON ĐƯỜNG GỠ LẠI VỐN 1 LẦN LẦN NÀY EM ĐÁNH TO o_O :( :( :(TÂM LÝ BÂY GIỜ KHÔNG ĐƯỢC ỔN ĐỊNH CHO LẮM ĐÁNH CỨ TOÀN SỢ THUA CÁC BÁC CHO EM XIN 1 LỜI CHÂN TÌNH NHẤT
THỜI GIAN NÀY TÂM LÝ K ỔN
BẠN VÀO MỤC NG VỀ BỜ ĐỌC THÊM NHỮNG BÀI CHIA SẺ BẠN NHÉ
ĐƠN CỬ LÀ 2 BÀI NÀY

Tôi chơi từ tháng 10 năm ngoái, ra tết đánh bt , nghỉ dịch đánh tài xỉu , tóm lại cứ cố đc gần 2 tuần lại toang , h chỉ đánh xsmb cho nhẹ đầu
chết từ tháng trc 19tr đợt nghỉ dịch mà xs nghỉ quay nên dính , đến hôm qua rảnh rỗi lại vào đánh chết mất xác luôn

Mình thì cứ từ chơi sxmb ngày đánh 1,5 triệu tiền gốc lấy tiền trà đá bia hơi thôi không dám đánh to như trước nữa

XL AE MÌNH XIN ĐC ĐƯA RA VÀI LI DO AE TK NHÉ
VÌ SAO AE THUA
1 - KO CÓ LẬP TRƯỜNG
vì sao mình nói vậy là do mỗi ngày ae theo 1 ct .đứng núi này trông sang núi khác thấy cao .ae bỏ công sức ra chèo sang ngọn núi đó nhìn lại thấy ngọn núi mình vừa xg lại cao hơn
=> ĐI THEO 1 CT THÔI TANANGS THUA 1,2 NGÀY KO QUAN TRỌNG MÀ CỐT YẾU AE TỔNG KẾT TUẦN VÀ THÁNG MỚI LÀ ĐÍCH
2- KO CÓ PP CHƠI
AE PHẢI XÁC ĐỊNH RÕ RANG LÊN KẾ HOẠCH CHO MÌNH CHƠI NTN ĐỂ HIỆU QUẢ
3- NÓNG VỘI
KHIN THUA NHIỀU AE CÓ TÂM LÍ 1 LẦN CHƠI LỚN ĐỂ GỠ TRONG 1,2 NGÀY LÀ ĐIỀU NHẢM NHÍ KHÓ THỰC HIỆN
TRÊN ĐÂY MING NÊU TẠM VÀI LÝ DO AE TK
CHÚC AE MAY MẮN

VÌ SAO AE THUA
1 - KO CÓ LẬP TRƯỜNG
vì sao mình nói vậy là do mỗi ngày ae theo 1 ct .đứng núi này trông sang núi khác thấy cao .ae bỏ công sức ra chèo sang ngọn núi đó nhìn lại thấy ngọn núi mình vừa xg lại cao hơn
=> ĐI THEO 1 CT THÔI TANANGS THUA 1,2 NGÀY KO QUAN TRỌNG MÀ CỐT YẾU AE TỔNG KẾT TUẦN VÀ THÁNG MỚI LÀ ĐÍCH
2- KO CÓ PP CHƠI
3- NÓNG VỘI
KHIN THUA NHIỀU AE CÓ TÂM LÍ 1 LẦN CHƠI LỚN ĐỂ GỠ TRONG 1,2 NGÀY LÀ ĐIỀU NHẢM NHÍ KHÓ THỰC HIỆN
CHÚC AE MAY MẮN
BÁC NÓI HAY QUÁ CẢM ƠN BÁC NHIỀU NHÉ

VÌ SAO AE THUA
1 - KO CÓ LẬP TRƯỜNG
2- KO CÓ PP CHƠI
3- NÓNG VỘI
CHÚC AE MAY MẮN
CÓ THỂ HỌC TẬP RỒI ĐÁNH 1 MÌNH CŨNG ĐƯỢC ĐÔI KHI ĐỎ ĐEN THÔI