Bét k thắng được | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Bét k thắng được

Giờ bố bảo tôi cũng không dám chơi.nạp bao nhiêu nó liếm bấy nhiêu,giờ thách nó ăn được 1k của t.

Bỏ đi ng ae chỉ có làm với có ăn thôi
Cờ bạc bạc thật ! Nghiến bao tiền long của tôi
Bet vs sóc đĩa đời dính vào nó ngang vs lại ra đê ở

Đấy nó cứ cho ăn ít là nó lấy lại à.lúc ăn dc thì cứ ảo tưởng nên thua rồi gỡ dễ đi lắm bỏ thôi

Ảo quá ảo. Đánh 6chạm 7tổng hậu nhị. Lúc ăn chạm thì gãy tổng. Ăn tổng thì né chạm. Bỏ 4 5 tháng mới nạp chơi lại tính đâu nó cho ăn chút. Ko ngờ nó hút hết. 63 số mà gãy thông 5 tay ko cho ăn tay nào là mọi người hiểu bét rồi nhé. Từ giờ mày ko ăn dc tiền của t nữa đâu bét à. Chuyển qua chơi banh thua cũng đỡ tức

Ảo quá ảo. Đánh 6chạm 7tổng hậu nhị. Lúc ăn chạm thì gãy tổng. Ăn tổng thì né chạm. Bỏ 4 5 tháng mới nạp chơi lại tính đâu nó cho ăn chút. Ko ngờ nó hút hết. 63 số mà gãy thông 5 tay ko cho ăn tay nào là mọi người hiểu bét rồi nhé. Từ giờ mày ko ăn dc tiền của t nữa đâu bét à. Chuyển qua chơi banh thua cũng đỡ tức
bỏ nó là lối thoát về bờ đó bạn

Lâu lâu vọc tí ae à, chứ ngồi đầm đìa với nó k ăn dc đâu, sáng tôi vọc hồi kiếm vốn phang MB, tuần chơi vài ba lần, ae đừng tham là có cửa.
124727

124726

124728

124730

124732

Đính kèm

Giờ t k bao giờ bỏ ra 1 xu để chơi bet đâu.thà t bỏ vào chơi bóng cho vui dc thì dc mất thì mất.chứ bet nó liếm hết kkkk

Giờ t k bao giờ bỏ ra 1 xu để chơi bet đâu.thà t bỏ vào chơi bóng cho vui dc thì dc mất thì mất.chứ bet nó liếm hết kkkk
Đúng rồi. Tối nay theo Tây ban nha lụm tiền. Nhiều khi nghĩ có mình mình chơi tay đôi với nó. Đặt gì né đó. Tài ra 22. Xỉu ra 23. Lúc xưa còn cay còn big. Giờ nó ra như vậy chỉ biết cười.

Đúng rồi. Tối nay theo Tây ban nha lụm tiền. Nhiều khi nghĩ có mình mình chơi tay đôi với nó. Đặt gì né đó. Tài ra 22. Xỉu ra 23. Lúc xưa còn cay còn big. Giờ nó ra như vậy chỉ biết cười.
Nó thường tạo ra cảm giác ức chế cho b thân

Rất giống tôi 99%. Tui cũng vậy đó, nó né hết