Cầu MB - Bí kíp 4 chạm đề vẫn OK (Vbamtt1) | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Bí kíp 4 chạm đề vẫn OK (Vbamtt1)

Tuy nhiên anh em hiểu tại sao bí kíp này đc gọi là vô chiêu. Vì để tạo ra giàn 48s Thì nó chẳng theo cầu Kèo nào cả mà tất cả dựa trên 4 chạm trên. Cụ thể anh em đã định nghĩa phần ẩn và phần hiện
Ví dụ ngày mai chạm: 4927
Phần ẩn sẽ là 1,3,5,6,8,0 ta ghép vòng phần hiện và phần ẩn đc 48s anh em nhé. Phương pháp này hiệu quả nhất là bỏ các thứ 5 và thứ 7
tạo dàn 48s anh vào tạo dàn tự động tạo thôi. Còn trong khi đồng đang quay ảo kiểu bệt bộ và bệt tổng Kiểu này PP này là tối ưu nhất anh em ạ (Bản Full đã đc công khai nhé anh) chỉ còn bản plus loại 3 chạm (48s) ai thích +1 cái chia sẻ hết luôn
Cá nhân b nghĩ đánh trên mạng mà chơi 4 chạm là chắc ăn,ăn ít đi chút cho tỉ lệ nổ cao mà an toàn hơn

A chiến mai cho e hỏi nhờ chút cách ghép thì e biết,còn Tổng của admin tia chớp là Tổng cố định hay là Tổng Luân phiên e cảm ơn ạ
Cái vấn đề tổng thì em phải hỏi ad tia chớp chứ a có chơi tổng mấy đâu

Cầu cũng đơn giản thôi. Cầu 4 chạm này dựa trên tổng đặc biệt ngày hôm trước. Anh em bóng dương lên được 1 chạm nữa và bóng âm lên đc 1 chạm nữa. Đôi với chạm vừa đc sinh ra từ bóng âm anh em lại bóng dương lên thế là ta có 4 chạm.
VD ngày 12/5/2020 ĐB 350(09)
Ta có tổng 9 bóng dương tổng 9-->4 bóng âm 9--->2 tiếp tục bóng dương của 2-->7
Ta sẽ có 4 chạm 9427 cho ngày 13/5/2020. Thật sự nếu ông nào chơi môn 4c thì đây là bí kíp gần như cửu dương thầy công. Các ông lấy 4c ngày ghép 4 tổng của CT chớp thì nhất luôn.
Tôi gọi phương pháp 4c này là "Vô chiêu" khi bí cầu lôi ra phang đồng thì chỉ có phát một luôn, vơi phương pháp này bản đủ của nó là dàn 48s chơi ngày ai thich giàn 48s cho mình ý kiến để mình chia sẻ tiếp bản đủ nhé
?

Cầu cũng đơn giản thôi. Cầu 4 chạm này dựa trên tổng đặc biệt ngày hôm trước. Anh em bóng dương lên được 1 chạm nữa và bóng âm lên đc 1 chạm nữa. Đôi với chạm vừa đc sinh ra từ bóng âm anh em lại bóng dương lên thế là ta có 4 chạm.
VD ngày 12/5/2020 ĐB 350(09)
Ta có tổng 9 bóng dương tổng 9-->4 bóng âm 9--->2 tiếp tục bóng dương của 2-->7
Ta sẽ có 4 chạm 9427 cho ngày 13/5/2020. Thật sự nếu ông nào chơi môn 4c thì đây là bí kíp gần như cửu dương thầy công. Các ông lấy 4c ngày ghép 4 tổng của CT chớp thì nhất luôn.
Tôi gọi phương pháp 4c này là "Vô chiêu" khi bí cầu lôi ra phang đồng thì chỉ có phát một luôn, vơi phương pháp này bản đủ của nó là dàn 48s chơi ngày ai thich giàn 48s cho mình ý kiến để mình chia sẻ tiếp bản đủ nhé
Xin cho bản đủ bạn ơi