Cầu MB - Bí kíp bắt 4 chạm chơi ngày (Vbamtt1) | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bí kíp bắt 4 chạm chơi ngày (Vbamtt1)

Viết nhiều quá gây chú ý mà không cho kết quả tối ưu thì cũng tội anh em hóng thật. Chủ thớt chia sẽ thật tâm để anh em còn có thêm dữ liệu nghiên cứu. Đây là trò chơi xác suất quy luật vòng quay của máy tính. còn anh em nào cứ lệ thuộc quá vào cầu kèo thì dễ vỡ mộng lắm.
Đôi lời muốn nói như vậy thôi. chúc anh em diễn đàn luôn có thu nhập và niềm vui từ trò chơi xác suất này.

bạn ạ đấy là hình thức câu like mình thì không nhé. Mình muốn test kỹ trước khi đưa ra thôi. còn những thành phần câu like thì nói ra để mọi người chờ đợi xong cũng chẳng có gì mà đưa lên cho anh em tham khảo thành phần đó mới bị khóa nick 3 ngày còn một cầu để tìm được có thể mất cả vài năm sao không đợi một chút thời gian hả người anh em.
Anh nói rất chuẩn.

Chia sẻ thì chia sẻ luôn cho ace mn tk lại còn xem tỉ lệ người chơi 4 chạm .
E thấy a MĐ là chia sẻ tâm huyết,mà hay nhắc lại cầu kèo cho ae mới vào dđ. Còn mấy ông kiểu lấy cầu người khác chia sẻ rồi,cs lại bảo cầu mình chơi mấy năm rồi,câu like vớ vẩn dễ có hiện tượng mồi chài lắm,a nhỉ. Hì

OK cảm ơn anh em đã hóng dài cổ. Cầu cũng đơn giản thôi. Cầu 4 chạm này dựa trên tổng đặc biệt ngày hôm trước. Anh em bóng dương lên được 1 chạm nữa và bóng âm lên đc 1 chạm nữa. Đôi với chạm vừa đc sinh ra từ bóng âm anh em lại bóng dương lên thế là ta có 4 chạm.
VD ngày 12/5/2020 ĐB 350(09)
Ta có tổng 9 bóng dương tổng 9-->4 bóng âm 9--->2 tiếp tục bóng dương của 2-->7

Ta sẽ có 4 chạm 9427 cho ngày 13/5/2020. Thật sự nếu ông nào chơi môn 4c thì đây là bí kíp gần như cửu dương thầy công. Các ông lấy 4c ngày ghép 4 tổng của CT chớp thì nhất luôn.
Tôi gọi phương pháp 4c này là "Vô chiêu" khi bí cầu lôi ra phang đồng thì chỉ có phát một luôn, vơi phương pháp này bản đủ của nó là dàn 48s chơi ngày ai thich giàn 48s cho mình ý kiến để mình chia sẻ tiếp bản đủ nhé

Dĩ hòa vi quý đi cao thủ mình theo bạn từ loto bet cho đến xsmb vẫn đang theo cầu chạm tổng của ban

Chia sẻ bản đủ luôn đi bạn mọi người đang hóng

OK cảm ơn anh em đã hóng dài cổ. Cầu cũng đơn giản thôi. Cầu 4 chạm này dựa trên tổng đặc biệt ngày hôm trước. Anh em bóng dương lên được 1 chạm nữa và bóng âm lên đc 1 chạm nữa. Đôi với chạm vừa đc sinh ra từ bóng âm anh em lại bóng dương lên thế là ta có 4 chạm.
VD ngày 12/5/2020 ĐB 350(09)
Ta có tổng 9 bóng dương tổng 9-->4 bóng âm 9--->2 tiếp tục bóng dương của 2-->7

Ta sẽ có 4 chạm 9427 cho ngày 13/5/2020. Thật sự nếu ông nào chơi môn 4c thì đây là bí kíp gần như cửu dương thầy công. Các ông lấy 4c ngày ghép 4 tổng của CT chớp thì nhất luôn.
Tôi gọi phương pháp 4c này là "Vô chiêu" khi bí cầu lôi ra phang đồng thì chỉ có phát một luôn, vơi phương pháp này bản đủ của nó là dàn 48s chơi ngày ai thich giàn 48s cho mình ý kiến để mình chia sẻ tiếp bản đủ nhé
Cần đây tesk mái thoại hộ cái bực mình với thái độ của một số anh em lớn rồi như trẻ trâu ấy.