♨️♨️BÍ KÍP ĐỀ 3 PHÚT DÀN 36s | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

♨️♨️BÍ KÍP ĐỀ 3 PHÚT DÀN 36s

Như đã nói từ các topic trước nay em sẽ chia sẻ lại mọi người phương pháp bắt dàn 36s kết hợp tổng
Dựa vào kết quả kì trước lấy 2 tổng như sau
Tổng 1: Hàng chục ngàn + Hàng đơn vị
Tổng 2: Hàng Chục + Hàng đơn vị
Lấy số cuối của mỗi tổng làm 2 chạm đánh dàn 36s 2 đầu cho kì tiếp theo
❌QUAN TRỌNG❌
NẾU CẦU GÃY 2 TAY THÌ BỎ ĐỢI CẦU LÊN CHƠI TIẾP VÀ CHÃO TIỀN GẤP ĐÔI
VỐN KHI K GÃY THÌ VÀO 1-1 ĐỀU TAY
Nếu hay xin ae 1 like + cmt động viên em test cầu tiếp

View attachment 6823
Cộng 5so lấy tổng và bóng âm, dương của nó hay húp full hơn kiểu này

chả hiểu đếch gì 1 hàng chục ngàn + hàng đơn vi . 2 cũng hàng chục ngàn lại + hàng đơn vị ( đơn vị gì ở đâu GĐB hay G.3 )pp đó cụ tôi cũng chẳng hiểu.

pp đó ngày nào thứ mấy G mấy ngày hôm chước cho ngày hôm sau hay ngày hôm nay cho ngày hôm kia.

Lát em xem thử , chứ vẫn hơi gà mờ

Như đã nói từ các topic trước nay em sẽ chia sẻ lại mọi người phương pháp bắt dàn 36s kết hợp tổng
❌QUAN TRỌNG❌

View attachment 6823

chả hiểu đếch gì 1 hàng chục ngàn + hàng đơn vi . 2 cũng hàng chục ngàn lại + hàng đơn vị ( đơn vị gì ở đâu GĐB hay G.3 )pp đó cụ tôi cũng chẳng hiểu.
bác đọc kĩ giúp tôi 1 là lấy tổng HÀNG CHỤC NGÀN + hàng ĐƠN VỊ còn 2 là lấy tổng HÀNG CHỤC + HÀNG ĐƠN VỊ
BÁC NHÌN HÌNH ẢNH tôi có bôi đỏ 3 vị trí đó
VÀ ĐÂY LÀ XỔ SỐ QUAY NHIỀU LẦN 1 NGÀY NÊN K PHẢI GIẢI 3 GÌ NHÉ TẤT CẢ ĐỀU LÀ GIẢI ĐẶC BIỆT
Lên video thì dễ hiểu hơn , chứ t đọc cũng k hiểu mấy
TRÌNH ĐỘ KÉM K BIẾT LÀM VIDEO BÁC Ạ

Mấy ae k đọc hết bài chia sẻ hay sao thế nhỉ, bạn chủ bài có chia sẻ luôn cách vào tiền như thế nào rồi mà, ăn đều thì vào 1:1 mà chơi gãy thì cây sau chão lên gấp 2.
van đang chờ câu mơi của sep đay tho nek
<3 <3 <3

Mấy ae k đọc hết bài chia sẻ hay sao thế nhỉ, bạn chủ bài có chia sẻ luôn cách vào tiền như thế nào rồi mà, ăn đều thì vào 1:1 mà chơi gãy thì cây sau chão lên gấp 2.

cai pp nay ap dung cho 2 sanh A B luôn đung ko a zai cảu em oi !!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Bạn đọc tiêu đề chưa ? Bạn biết lôtôbet ko ?

❌QUAN TRỌNG❌

View attachment 6823
Cái đoạn vào tiền là quan trọng nhất mn chú ý nha