Cầu MB - BỘ ĐỀ +CẦU CHẠM CHO T4(21/10) | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BỘ ĐỀ +CẦU CHẠM CHO T4(21/10)

Hnay đi dạo quanh diễn đàn dàn, mặt bằng chung rồi. Chờ cầu đẹp vậy. Xe vẫn còn là dc rồi. Kkkaaa..
Nay cả làng 3,8 bộ 23,34,03,13 nó cho về mo mẹ nó cay là nó ra lại bộ ko đỡ kịp kể ra 47 thi em có đỡ dk những nó ra chính diện con 242 ai nghĩ tới qua ma về thi. Hết với cậu kakaka

Lên tạm phần xương cá, mạch ăn thông của thứ 5 tuần trước. Mai bắt phần thịt sau.

Nay cả làng 3,8 bộ 23,34,03,13 nó cho về mo mẹ nó cay là nó ra lại bộ ko đỡ kịp kể ra 47 thi em có đỡ dk những nó ra chính diện con 242 ai nghĩ tới qua ma về thi. Hết với cậu kakaka
Đồng mất dạy vậy. Hnay cứ cắm đầu vào c38, bộ 34. Theo đường cầu chạm tổng 27 và tổng 16 đang ăn của tuần trước. Chiều nhìn ra bộ 24 rồi, nhưng nghĩ 2 hôm bệt bộ nên loại thẳng cẳng, thế là xịt thẳng cẳng :p

Ghép vào tổng 05 bệt chạm 49, cũng hơi căng. Bộ này thì kết mỗi con 19 thôi. Loại tổng 5
Trong cái cầu chạm tổng của anh thì e nghi nó về chạm hơn. Mà chạm thì e lại kết chạm 1. Vậy chi kiếm vài cái tổng mình hạ dàn chơi cho nó qua cái tuần này a nhỉ. Tuần này đang khó chơi rùi. Hic

Trong cái cầu chạm tổng của anh thì e nghi nó về chạm hơn. Mà chạm thì e lại kết chạm 1. Vậy chi kiếm vài cái tổng mình hạ dàn chơi cho nó qua cái tuần này a nhỉ. Tuần này đang khó chơi rùi. Hic
Cầu gia truyền của a K4n, ăn từ đầu năm đến giờ đang báo đầu 1+tổng 1 =19s. Hiện tại còn khung 3 ngày. Cầu này mà mai nổ ra thẳng đầu 1