Cầu MB - BỘ ĐỀ +CẦU CHẠM CHO T4(21/10) | Page 25 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB BỘ ĐỀ +CẦU CHẠM CHO T4(21/10)

Dạo này ngày nào cũng có cao thủ ăn tứ thủ nên em đang gom hết tứ thủ đề của các cao thủ,chủ tịch clb làm dàn đề chơi ngày ??18-20s thì quá ổn áp
Em đang chơi kiểu chăn nuôi nên chỉ dám cối 1 ít thôi. Anh có cái cầu tổng nào tuần này ổn áp cho e hóng với

Em đang chơi kiểu chăn nuôi nên chỉ dám cối 1 ít thôi. Anh có cái cầu tổng nào tuần này ổn áp cho e hóng với
Tổng 3-8 đó.lấy hàng đvi giải đb thứ 2 hàng tuần với bóng dương làm 2 tổng nuôi tuần.còn không thì cứ cầu lô ngày thứ 7 làm dàn đề nuôi tuần.Hnay tỉ lệ nổ cao lắm hay nổ thứ 4,5

bạn có thể cs đg cầu có đc không ạ. để tự tin hơn vì mình đang nuôi bộ 07. cảm ơn bạn
Cầu gia truyền của bác đinh núi ko phải của em bác ơi,em xin phép bác đinh núi chia sẻ lại cho anh vào sau
Khi ngày thứ 3 bệt tổng, hoặc bệt chạm, hoặc là bệt bộ của ngày thứ 2.ae lấy tổng của ngày thứ 2 làm đầu +tổng =19 số (K4n) ví dụ như hôm qua thứ 3 trùng trạm của ngày thứ 2 thì thứ 2 về 43 ta lấy 4+3= 7 nuôi đầu 7 và tổng 7 k4n kể từ hôm nay bác ạ

Cầu gia truyền của bác đinh núi ko phải của em bác ơi,em xin phép bác đinh núi chia sẻ lại cho anh vào sau
Khi ngày thứ 3 bệt tổng, hoặc bệt chạm, hoặc là bệt bộ của ngày thứ 2.ae lấy tổng của ngày thứ 2 làm đầu +tổng =19 số (K4n) ví dụ như hôm qua thứ 3 trùng trạm của ngày thứ 2 thì thứ 2 về 43 ta lấy 4+3= 7 nuôi đầu 7 và tổng 7 k4n kể từ hôm nay bác ạ
hôm này đầu 4 manh tay nhé húp nốt hum nay la 3 tay rùi

@dinhnui136 chán quá a ạ.e bắt được tổng gom cả cầu đề của a đầu 7,kết hợp cầu tổng 3-8 nuôi tuần e k chén được btđ.Ăn mỗi dàn 20s ???

Ok, cầu hnay đã nổ, dạo này bận việc ko vào chém gió, chém chuối với ae đc