Cầu MB - bộ đề mắc khung 4 tay dành cho2/6 đén 6/6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB bộ đề mắc khung 4 tay dành cho2/6 đén 6/6

truong58

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
266
Điểm
143
Xu
10,000Xu
lấy hai con đầu giải nhất cộng lại,rồi lấy hai con đầu giải 7.1 công lại ròi láy cả bóng..rồi lấy 7.2 công lại ra bộ đề 23 .ltd 373,878...chúc anh chị em giải mã số học rực rỡ

Chủ thớt oi- nêu cầu từ 2/6 đến 6/6 thì lấy những con đó ở ngày 1/6 đúng k ạ ? Cam ơn anh

lấy hai con đầu giải nhất cộng lại,rồi lấy hai con đầu giải 7.1 công lại ròi láy cả bóng..rồi lấy 7.2 công lại ra bộ đề 23 .ltd 373,878...chúc anh chị em giải mã số học rực rỡ
Chuyên môn chia sẻ ko rõ ràng , ae nói thì lại dỗi
. Ko nói rõ lấy ngày nào thì ai biết mà chơi

chu topic cho hoi lay cau ngaychu nhat hay thu 7
Theo như mình hiểu thì lấy 2 số đầu vào giải nhất cộng lại
và cộng 2 số 7.1 , cộng tiếp 7.2 ta ghép lại có 2 bộ số khung 4 ngày gãy thì bỏ mà ăn thì tiếp tục theo cầu đó như ngày hôm nay ăn bô 14

Cầu này chạy khá dài...Cầu nuôi tuần thì hợp lý hơn..Ăn thông 8 tuần nhưng tuần gần nhất (GÃY) nha anh em ?
Giải thích cầu của bạn chủ thớt cho anh em nào chưa hiểu. (Mong bạn chủ thớt lần sau có chia sẻ thì vui lòng nói cho rõ ràng để ae khỏi thắc mắc và bức xúc...Thân...! ) Thực ra cầu bạn nói cũng đã khá rõ ràng chỉ cần nói thêm là cầu bắt vào ngày THỨ 4 HÀNG TUẦN thì anh em sẽ tự hiểu thôi.
CẦU : Vị trí 1: Lấy 2 số đầu giải Nhất + lại lấy tổng. (Số lớn hơn 10 lấy hàng số đơn vị).
Vị trí 2: Cộng 2 số giải 7.2 lấy tổng (như vị trí 1).
Vị trí 3: Cộng 2 số giải 7.1 lấy tổng và (Bóng).
Ghép: Tổng và bóng của giải 7.1 với Tổng của vị trí 1 và 2 ở trên thôi.

Cầu này chạy khá dài...Cầu nuôi tuần thì hợp lý hơn..Ăn thông 8 tuần nhưng tuần gần nhất (GÃY) nha anh em ?
Giải thích cầu của bạn chủ thớt cho anh em nào chưa hiểu. (Mong bạn chủ thớt lần sau có chia sẻ thì vui lòng nói cho rõ ràng để ae khỏi thắc mắc và bức xúc...Thân...! ) Thực ra cầu bạn nói cũng đã khá rõ ràng chỉ cần nói thêm là cầu bắt vào ngày THỨ 4 HÀNG TUẦN thì anh em sẽ tự hiểu thôi.
CẦU : Vị trí 1: Lấy 2 số đầu giải Nhất + lại lấy tổng. (Số lớn hơn 10 lấy hàng số đơn vị).
Vị trí 2: Cộng 2 số giải 7.2 lấy tổng (như vị trí 1).
Vị trí 3: Cộng 2 số giải 7.1 lấy tổng và (Bóng).
Ghép: Tổng và bóng của giải 7.1 với Tổng của vị trí 1 và 2 ở trên thôi.
View attachment 122506
Mình góp thêm cầu này, đơn giản, cũng đang thông mấy hôm nay rồi. Cầu ở giải nhất. Lấy 2 số hàng nghìn và chục nghìn (2số đầu vào) cộng lại. Nếu lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị và bóng dương làm 2 chạm. Tương tự lấy hai số hàng đơn vị và hàng chục giải nhất cộng lại. Lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị và bóng dương, được hai chạm nữa. Có 4 chạm chơi cho ngày hôm sau. Cầu đang thông mấu hôm nay. Bạn nào biết hạ dàn thì ít số hơn. Mình chơi cả 4 chạm cho chắc. Các bạn tự kiểm chứng nhé. Mình đang theo cầu này.

Mình góp thêm cầu này, đơn giản, cũng đang thông mấy hôm nay rồi. Cầu ở giải nhất. Lấy 2 số hàng nghìn và chục nghìn (2số đầu vào) cộng lại. Nếu lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị và bóng dương làm 2 chạm. Tương tự lấy hai số hàng đơn vị và hàng chục giải nhất cộng lại. Lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị và bóng dương, được hai chạm nữa. Có 4 chạm chơi cho ngày hôm sau. Cầu đang thông mấu hôm nay. Bạn nào biết hạ dàn thì ít số hơn. Mình chơi cả 4 chạm cho chắc. Các bạn tự kiểm chứng nhé. Mình đang theo cầu này.
lấy VD cụ thể cho e đc k a. VD hôm 24-5 1+9 bằng 10 thì lấy k ạ hay cộng dc 11 mới lấy

có ăn thông k bác vì 4cham nhiều số qua

B ơi , g7.1 cũng có 2 số đầu à, mh tưởng g7 ở bộ nào cũng có 2 số thôi