Đề 10s - BỘ NUÔI NUÔI TUẦN - TỨ THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN-ĐỀ KHUNG 3 NGÀY | Page 138 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s BỘ NUÔI NUÔI TUẦN - TỨ THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN-ĐỀ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc hai bác: Lê Quyết và Tha 1980 khỏe mạnh hp và thành công nhé!!! Hôm nay em kết bộ 14 tổng 0,5,xin hai bác cho em 6 cái càng với ạ ? Cảm ơn hai bác nhiều !!!
Về càng thì tôi nghĩ nó là 3689 lót càng 01 nếu là 6 càng. Quần điểm chỉ cần 4 càng 3689 là đủ. Kết càng 6 bạn tham khảo nhé. Chúc may mắn

Hqua e cũng để ý theo cầu b kia nói.tổng hàng vạn và đơn vị đb.nhưng 2hôm ăn bóng nên e chỉ đánh tổng 2.qua e cũng bận.ghép chạm tổng 6 theo cầu càng đb trùng giải nhất k4n thì ăn r.e lại k nhất quán
Hqua e cũng để ý theo cầu b kia nói.tổng hàng vạn và đơn vị đb.nhưng 2hôm ăn bóng nên e chỉ đánh tổng 2.qua e cũng bận.ghép chạm tổng 6 theo cầu càng đb trùng giải nhất k4n thì ăn r.e lại k nhất quán
Bạn ơi chi mình biết với mình chưa hiểu bạn nói đề ra bộ khóa mã là như thế nào bạn ơi và 1 kỳ là thế nào bạn cho mình biết với mình cảm ơn bạn !

Bạn cứ nghiệm số mình úp lên xem có trùng ý bạn không. Thực tế ra tôi đã xét 28 cầu. Tuy nhiên nó đang đá cầu với cầu
Tôi có 2 nhận định.
1) sau khi đề ra bộ khoá mã nó sẽ trả bộ gan
2) nếu không trả đc bộ gan trong 5kỳ tới nó sẽ nổ 28,82,37,73 hoặc tắt điện.
Hì cái này nếu ai đã từng theo dõi tôi chia sẻ ở XUANTHANGA các bạn sẽ hiểu được
@THA1980 xin bác chỉ rõ giúp hộ thế nào là bộ khoá mã ạ. Xin cảm ơn bác nhiều

Cuộc sống mà xuôi một dòng thì 1687,2687,5687 đỉnh cao của cầu 9687
Không nổ chịu. Có thể lót giải nhất nhé.
Phần này không dành cho mọi người vì mình úp lên thường không trúng. Ai không xét được cầu chọn đánh bừa có khi ăn.😂
Hẹn gặp lại các bạn 19h30 ngày mai nhé!
cam on bac ,an 4c lo 9687,kontum

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.