Đề 10s - BỘ NUÔI NUÔI TUẦN - TỨ THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN-ĐỀ KHUNG 3 NGÀY | Page 207 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Đề 10s BỘ NUÔI NUÔI TUẦN - TỨ THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN-ĐỀ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác co gắng ngày nào cung len thêm dàn khoảng 50 đến 60 số để nhiều ae có ít vốn ngày nao cũng chơi được, 1 tháng ma dan 65 số ăn 25 ngày là có lãi rồi, còn ai có vốn thì nuôi thêm dàn nuoi tuần, rất mong bạn để tâm đến ý kiến của tôi xin cảm ơn bạn rất nhiều chuc ban dồi dao sức khỏe và hạnh phúc

Bác co gắng ngày nào cung len thêm dàn khoảng 50 đến 60 số để nhiều ae có ít vốn ngày nao cũng chơi được, 1 tháng ma dan 65 số ăn 25 ngày là có lãi rồi, còn ai có vốn thì nuôi thêm dàn nuoi tuần, rất mong bạn để tâm đến ý kiến của tôi xin cảm ơn bạn rất nhiều chuc ban dồi dao sức khỏe và hạnh phúc
Bạn thông cảm mình không chốt nhiều số thế đâu vì mình cũng chơi nên chỉ chốt tối da là 45 số thôi bạn nhé

Từ hôm nay CT đã lên dàn nhiều số chơi ngày rồi đó bạn, nổ 3 c luôn đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.