Đề 10s - BỘ NUÔI NUÔI TUẦN - TỨ THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN-ĐỀ KHUNG 3 NGÀY | Page 94 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s BỘ NUÔI NUÔI TUẦN - TỨ THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN-ĐỀ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
@LEQUYET12G việc đời khó đoán. Anh tính sai nhưng đừng bỏ. Vạn sự tùy duyên. Kết đầu 8 lại là 3. Không sao đường còn dài. Không biết cầu em ntn nhưng anh cảm giác chúng ta sẽ đến đích. Chúc em sk luôn vui vẻ hạnh phúc và thành công.

@LEQUYET12G việc đời khó đoán. Anh tính sai nhưng đừng bỏ. Vạn sự tùy duyên. Kết đầu 8 lại là 3. Không sao đường còn dài. Không biết cầu em ntn nhưng anh cảm giác chúng ta sẽ đến đích. Chúc em sk luôn vui vẻ hạnh phúc và thành công.
Chúc các cao thủ thành công..

Cảm ơn CT LQ nhiều.CT thật tốt mình vì mọi ng thật đáng trân trọng.
Theo dõi nhiều trên trang Tôi thấy bạn là người luôn đồng hành cùng anh em ,nhiệt tình vì mọi người đến vô cùng. Cũng như các Chủ tịch các Cao thủ khác .Một điều chân quí chỉ có trên diễn đàn này mới hun đúc đc những tấm lòng đáng khâm phục và tôi rất cảm phục bạn vừa tìm đc những đường cầu ,con số khá chính xác và còn may mắn cho mọi người .Xin cảm ơn Bạn thật nhiều nhé.-LEQUYET 12G.-Chào Thân ái !!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.