Thảo luận - BỘ NUÔI TUẦN. CƠ HỘI VỀ BỜ VÀ LÊN NÚI | Page 26 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận BỘ NUÔI TUẦN. CƠ HỘI VỀ BỜ VÀ LÊN NÚI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Rất ý nghĩa. Chúc a e sức khỏe, thông thái giúp cuộc chơi bao người bền chặt hơn. Tiện thể mình rất thích đi đề ngày. A e chia sẽ ít kinh nghiệm được ko ạ
Ok em . Đề ngày mình hay bắt ở giải đặc biệt tuần và bảng đặc biệt năm

Chứ lại chúc mừng cả nước húp tiếp tổng 3( ăn lần 2)Và dàn Hạ 10s. Có 67
KÈO 1 ĐÃ ĂN 2 LẦN. NAY MÌNH BỔ SUNG CHO MỌI NGƯỜI 3 BỘ ĐỀ ĐỂ THAM KHẢO. AI HỢP CÓ THỂ CHƠI 4 NGÀY CUỐI TUẦN GỒM BỘ 58,24,48( HUYHUNGD RẤT MONG NÓ LẠI NỞ. HOA)

nói thật lòng kép là 344,844 ai nghĩ nó sẽ cho ra tiếp con 333. Bộ nuôi 4 số của tuần nổ ngay ngày đầu tuần. Mình chưa kịp lên .sorry mọi người nhé. Còn trong tuần sẽ có tổng 2,7 nhé

Thì nghĩ là nó chưa ra ngay được. Nên chưa lên để mọi người đỡ vốn. Ai ngờ chó nó cho ra luôn. Buồn
Hỏi nhỏ GS tý hôm nay GS có chạm hay tổng cứng nào không.. hôm bạch thủ 343,33,qua bỏ 33.gs mà lên khung sớm nhắc tớ phang thì đỡ khổ...

Hỏi nhỏ GS tý hôm nay GS có chạm hay tổng cứng nào không.. hôm bạch thủ 343,33,qua bỏ 33.gs mà lên khung sớm nhắc tớ phang thì đỡ khổ...
Chạm 2/7 . Lót thêm những con thiếu ở tổng 2,7 chơi nay và mai. Bạn ghép dc gì thì lấy làm Bồ Kết

Chạm 2/7 . Lót thêm những con thiếu ở tổng 2,7 chơi nay và mai. Bạn ghép dc gì thì lấy làm Bồ Kết
Cầu ngày có 2 đường cầu báo bộ 02.. mình sử dụng đt không chia sẻ được.. GS kiểm tra lại sem có phang nặng tay được không..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.