27 Lô Bet - Bộ số bất bại, 1 triệu/ ngày không khó | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet Bộ số bất bại, 1 triệu/ ngày không khó

hvn1122334

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
162
Điểm
261
Xu
7,000Xu
Với bộ số này (gồm 50 số) đánh đề đuôi. Tỷ lệ thắng - thua 50:50. Anh em lấy từ 30 đến 79, chờ cầu gãy 1 nhịp rồi phang bộ này vào. Gãy cứ phang gấp đôi tay trước. Thường thì tay thứ 2 sẽ ra, nhiều khi ăn thông 5-7 tay. Tỷ lệ gãy cao nhất trong 10 ngày gần đây là 5 tay. Nên ae chờ cầu gãy 1 tay rồi bắt đầu vào cho đỡ vốn, dễ húp. Chúc

Với bộ số này (gồm 50 số) đánh đề đuôi. Tỷ lệ thắng - thua 50:50. Anh em lấy từ 30 đến 79, chờ cầu gãy 1 nhịp rồi phang bộ này vào. Gãy cứ phang gấp đôi tay trước. Thường thì tay thứ 2 sẽ ra, nhiều khi ăn thông 5-7 tay. Tỷ lệ gãy cao nhất trong 10 ngày gần đây là 5 tay. Nên ae chờ cầu gãy 1 tay rồi bắt đầu vào cho đỡ vốn, dễ húp. ChúcView attachment 140779
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn luôn may mắn nhé !

Bác cho e hỏi ngu cái mục tiền thắng là bác thắng đk 274313 là thế nào vậy ạ, e chơi bằng đt nên ko có bít

Ae nên chơi vài tay thôi nó k thông mai được đâu

Thấy 8t mới ra rồi. Tốt nhất canh chuẩn. Chả có j chắc chắn đâu. Đánh mãi n cũng bẻ thôi. Soi thì ko sao. Nhưng đánh thì khác đấy các bác ak

Anh chị em test giúp em nhé
Chạm xỉu 1234
Hoặc tài 5678
Thấy nó hay ra thì vả
Khỏi cầu kèo nhiều cho mệt đầu
Ace chịu khó rình ngày cũng kiếm 2-300k là ít
Nói là chịu khó chứ nó ra liện tục ấy mà xét xem chạy ntn ko cần máy móc quá
Lưu ý cầu chạy cả g1 đề đầu đề đuôi
Ace nên chọn 1 loại thì hợp lí hơn
Cầu chạy cả sảnh 1,5 vs 3p
E thiên chạm xỉu hơn
Có bác nào mà áp dụng cách của em thì cmt lại cho e nhé xem ổn áp không