Thảo luận - BỘ TỔNG THAM MƯU 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG AE BANG TEDDY888 | Page 194 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận BỘ TỔNG THAM MƯU 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG AE BANG TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lên top thì đã sao vẫn nổ bt ? Có phải bạn thấy lên top ở rongbachkim k? Nếu đúng mình sẽ giải thích cho bạn có nhiều nguyên nhân để lên top lắm. Đã kết thì top cũng cứ phang.
mình chán lô tốp rồi 10 hôm chỉ ăn dc 2 hôm thôi

Bạn có ăn được không?
Đệ bảo ko oánh từ hôm kia rồi. Trông cháu ở viện nên ko chơi huynh ạ. Nhưng có những con số đẹp thì đăng lên nhắc nhở ae chơi. Dàn nuôi tuần này đệ đánh giá sẽ nổ đấy huynh. Mặc dù chạm 3 ra 30,37 nhưng như thế dàn nuôi dễ nổ hơn gan

mình chán lô tốp rồi 10 hôm chỉ ăn dc 2 hôm thôi
Lô top cũng chỉ là ảo thôi , ai dám khẳng định là thật đâu , mình ví dụ luôn cho dễ hiểu nhé trên rongbachkim chẳng hạn khi bạn đăng ký thành viên bạn có thể vào chốt số và cược thoải mái mà k mất một xu nào dẫn đến nhiều khi mình cược bằng tiền thật là một cặp khác nhưng khi cược trên rbk lại là một cặp số khác ( đây có thể là chiến thuật tung hoả mù ) nói thật tôi cũng hay cược như vậy. Vì vậy một khi đã kết là vụt.

CẢM ƠN LỜI CHÚC TỐT ĐẸP CỦA ĐỆ, MÌNH CÓ ĐƯỢC NHỮNG THỨ NGƯỜI KHÁC K CÓ THÌ NÊN SAN SẺ ĐỆ À. CHO ĐI KHÔNG MONG MUỐN DC NHẬN LẠI CHỈ CẦN GIÚP 1 PHẦN NHỎ THÔI CŨNG DC RỒI
Cho đi là còn mãi ,cho đi là nhận lại bc chủ nhỉ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.