Thảo luận - BỘ TỔNG THAM MƯU 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG AE BANG TEDDY888 | Page 406 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận BỘ TỔNG THAM MƯU 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG AE BANG TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hay rất hay. Ăn thịt xong ăn rau ko bị good. Nhưng ăn 1 lần thịt ngon thiệt ko bia ko rượu ko gái. Chết vài tuần đến 1 tháng thì bán nhà
X lỗi a e trước nhưng thằng này “ tôi gọi là thằng” mày cứ mở mồm ra toàn từ vô văn hoá , mày ko nói mọi người ko bảo mày câm đâu ,hôm nay cuối tháng và cũng là lần cuối tao còn dạy mày cách nói chuyện , mày đã nghe câu( hoạ từ miệng mày ra chưa) may cho mày là ở trong này , chứ ở ngoài tao nghĩ , mà thôi , lớn rồi đấy . Xin lỗi toàn thể ace , nhưng thật sự thằng, dốt còn dạy đc chứ ngu thì giời day…?

Có lần cũng nạp đôi củ vào và bắt đc cầu lô bạch. Thủ ghép 10c chiến là đôi nháy sướng quá , cứ húc thôi thế là cuối bay cả gốc lẫn lãi . Lần sau vào dương 2-3 rút ,rồi ngủ luôn
Tốt nhất ko chơi. Đệ bỏ 5 tháng rồi

Hi hi 10 commm thì chí ít cũng phải có 1 cmm đc ấn nút liken chứ đằng này cả 10 đều không thì ae mình và mọi lê đã biết
Ở topic nào cũng thế. Roeeng topic mình đâu. Kể nó chỉ chuyên đi khuyên nhủ ae theo đạo không số má thì còn đọc đc. Đằng này ko hiểu nó đang làm gì ấy

X lỗi a e trước nhưng thằng này “ tôi gọi là thằng” mày cứ mở mồm ra toàn từ vô văn hoá , mày ko nói mọi người ko bảo mày câm đâu ,hôm nay cuối tháng và cũng là lần cuối tao còn dạy mày cách nói chuyện , mày đã nghe câu( hoạ từ miệng mày ra chưa) may cho mày là ở trong này , chứ ở ngoài tao nghĩ , mà thôi , lớn rồi đấy . Xin lỗi toàn thể ace , nhưng thật sự thằng, dốt còn dạy đc chứ ngu thì giời day…?
đã nói là người có sổ rồi mà bạn công an còn phải sợ ấy

Buồn cừoi vãi

Hay rất hay. Ăn thịt xong ăn rau ko bị good. Nhưng ăn 1 lần thịt ngon thiệt ko bia ko rượu ko gái. Chết vài tuần đến 1 tháng thì bán nhà
Bác không thích bác có thể ko theo dõi mà, sao bác cứ phải khổ thế bác, tự nhiên nặng đầu ra thêm không. Có tuổi rồi bác, ghen ăn tức ở muôn đời nát thôi bác.

Tổng 2 đầu 4,9,2,7
20,75,48,93

Đính kèm

Sr ng ae good là tốt nhé k biết thì nổ mẹ tiếng việt có dấu là gút đi còn bày đặt

Đính kèm

Ae nào giải lao đánh liên quân không. Nhận bao kéo tất cả các rank kéo từ rank cao nhất về rank đồng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.