Thảo luận - BỘ TỔNG THAM MƯU 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG AE BANG TEDDY888 | Page 475 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận BỘ TỔNG THAM MƯU 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ CÙNG AE BANG TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay Cơ hội lần thứ 2 Đừng ai nói quên Hay bỏ lỡ nữa nhé, Ông nào đêm qua xin 1 Lỗ thì có rồi, Ông nào cũng xin 1 Lỗ để có tiền ghép gan cho con cũng có rồi đấy nhé
- 1 QUÀ Cho các cháu nhà AE Quần Áo,Xe,giày dép hành trang vào năm học mới cũng đã có đầy đủ
- 2 Tiền Học Phí Hôm nay cũng đủ đóng cả năm
Vậy là xong hết quà rồi nha.
Đến Giờ Bốc Hơi ăn chơi đã đến,TiêuPhong mất hình đây, tạm biệt AE đi ăn chơi xả lộc đi thôi 😗
Mình không có duyên với Mb của bang chủ. Mong bang chủ mai cho em xin bt lô MTR với a.

Tốp của bc được cái ai cũng tào lao nhưng(( rất hợp ý)). Điểm mấu chốt là ở chỗ thấu tình đạt lý lên ae ai cũng thuận và đồng tình lamd nhỉ
Kể câu chuyện.Mà đệ lúc đó ko chơi lô đề khoảng 6-7 năm rồi. Cv nhiều quá. Ko thích chơi. Sau có 1 thằng nó bảo làm cho nó website kết quả xổ số. Thì check web với diễn đàn ra trang này. Làm cho nó web xong thì bắt đầu đăng ký tk để joint vào. Thấy K58 lúc đó với tên khác. Hoành tráng toàn ăn 3D. Sổ thống kê đoàng hoàng thấy hay hay đăng ký online chơi. Mà chơi theo hắn đúng luk gẫy. Thông 3,4 tay thôi ko chơi nó lại ra rồi lại gẫy. Ko thông tít như lúc mình xem. Sau phải oánh lô bù. Bên đó toàn mõm xong lại kiểu tự tin rồi chắc ăn nọ chai rồi cãi nhau om củ tỏi. Bỏ luôn. Kiểu lên số chắc cứ nói vụt tẹt ga…nọ kia là ko thích. Trước sau gì cũng có người ra bãi. Kiểu đó ko phải vì ae chơi cùng. Mà vì bản thân ko lo nghĩ người khác thôi.
Biết đến topic của teddy là ở đây từ ngày đó lâu lắm rồi. Quý huynh ấy nên ở đây riết. Mãi sau đệ mới đăng số vì luk đó thấy mọi người gẫy nhiều nên mới đăng xem có ai hợp thì oánh. Nên dần quen.

Nói thật với lamd là vì quy định của dđ lên phải tuân theo . Chứ mà để hội tụ đc dù chỉ 1 lần thì bang mình trắc tiền rượu bia trắc tốn nhiều lít đấy
Bang này mà đi uống rượu bia sợ quán hết chứ sợ gì hết tiền.

Kể câu chuyện.Mà đệ lúc đó ko chơi lô đề khoảng 6-7 năm rồi. Cv nhiều quá. Ko thích chơi. Sau có 1 thằng nó bảo làm cho nó website kết quả xổ số. Thì check web với diễn đàn ra trang này. Làm cho nó web xong thì bắt đầu đăng ký tk để joint vào. Thấy K58 lúc đó với tên khác. Hoành tráng toàn ăn 3D. Sổ thống kê đoàng hoàng thấy hay hay đăng ký online chơi. Mà chơi theo hắn đúng luk gẫy. Thông 3,4 tay thôi ko chơi nó lại ra rồi lại gẫy. Ko thông tít như lúc mình xem. Sau phải oánh lô bù. Bên đó toàn mõm xong lại kiểu tự tin rồi chắc ăn nọ chai rồi cãi nhau om củ tỏi. Bỏ luôn. Kiểu lên số chắc cứ nói vụt tẹt ga…nọ kia là ko thích. Trước sau gì cũng có người ra bãi. Kiểu đó ko phải vì ae chơi cùng. Mà vì bản thân ko lo nghĩ người khác thôi.
Biết đến topic của teddy là ở đây từ ngày đó lâu lắm rồi. Quý huynh ấy nên ở đây riết. Mãi sau đệ mới đăng số vì luk đó thấy mọi người gẫy nhiều nên mới đăng xem có ai hợp thì oánh. Nên dần quen.
Ăn nhau vẫn phải nói từ hợp lamd à , không hợp một xu không đánh, còn hợp xuống tất tay không tiếc

Các huynh bận chứ. Đệ làm việc máy tính ngồi cả. Ngày. Ae ko có sức mà chém gió ấy. @LOI1975 tuần này đệ chưa ăn đề 8s của đệ. Đang ấm ức
Mình toàn dùng đt, mở máy tính ra cứ sợ ai nhòm thấy 😂. Tuần nào cũng phải ăn 8s, mai ăn rồi bạn ơi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.