Thảo luận - BỘ TƯ LỆNH.QUÂN KHU 106 GMSH. ĐẠI ĐỘI GIAO LƯU 3,4D MẢNG XSMB ( khạc và đá) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận BỘ TƯ LỆNH.QUÂN KHU 106 GMSH. ĐẠI ĐỘI GIAO LƯU 3,4D MẢNG XSMB ( khạc và đá)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HSSTAN88

Thiếu Tướng
Điểm cảm xúc
11,008
Điểm
223
Xu
6,508Xu
xin chào ACE sau những ngày khổ công tu luyện và nghiên cứu 3,4d mảng. Mình cảm thấy chưa bao giờ kiếm tiền dễ như thế. Nay xin phép admin mở topic này để dc giao lưu trò chuyện về cầu kèo dễ hơn. Hy vọng cùng tâm vs ae góp sức xây dựng 1 sân chơi lành mạnh bổ ích giúp đỡ đc nhiều ace đang còn xa bờ loạn số !
Trân trọng cảm ơn admin duyệt bài giúp mình!🍀

View attachment 294845xin chào ACE sau những ngày khổ công tu luyện và nghiên cứu 3,4d mảng. Mình cảm thấy chưa bao giờ kiếm tiền dễ như thế. Nay xin phép admin mở topic này để dc giao lưu trò chuyện về cầu kèo dễ hơn. Hy vọng cùng tâm vs ae góp sức xây dựng 1 sân chơi lành mạnh bổ ích giúp đỡ đc nhiều ace đang còn xa bờ loạn số !
Mừng sân chơi moi
Chúc rr phát tài

View attachment 294845xin chào ACE sau những ngày khổ công tu luyện và nghiên cứu 3,4d mảng. Mình cảm thấy chưa bao giờ kiếm tiền dễ như thế. Nay xin phép admin mở topic này để dc giao lưu trò chuyện về cầu kèo dễ hơn. Hy vọng cùng tâm vs ae góp sức xây dựng 1 sân chơi lành mạnh bổ ích giúp đỡ đc nhiều ace đang còn xa bờ loạn số !
ty<3 Chúc ae gặp thật nhiều may mắn :love:

Chúc ct luôn luôn 1 màu xanh yêu thương

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.