Thảo luận - Bối rối quá | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Bối rối quá

nếu có 200m thì đánh 3D 64s+7 càng bạn ạ ổn phết mình theo cao thủ maica đc hơn tháng rồi chưa bão giờ gãy quá 3 ngày chão tiền lên ăn phê lắm

Bao lần rồi k bét nữa được lại sẽ mất nên thôi
minh cũng chết từ bét nhưng minh cai 1thansg ruoiwxx rồi k động vào bét đánh mỗi miền bắc nay thua lại đợi mai vào gỡ tuần nào cũng dương 3 đến 4m mặc dù mình đánh 3cangf ngày có 1,2 điểm thôi

Tiền đi vay đánh tâm lý lắm bác ạh có thì chơi ko có thì xem cầu kèo đợi có lương vào chơi

minh cũng chết từ bét nhưng minh cai 1thansg ruoiwxx rồi k động vào bét đánh mỗi miền bắc nay thua lại đợi mai vào gỡ tuần nào cũng dương 3 đến 4m mặc dù mình đánh 3cangf ngày có 1,2 điểm thôi
Bác chỉ đánh 3D thôi ạh

Lô đề 1 là nghiện 2 là thú vui 3 là kiếm đồng ra đồng vào xin đừng nghĩ là lãi nhé mà vay tiền .100 ng đánh may ra dc 4-6 ng gọi là có lãi

Tôi có 1 cách nuôi khung từ 10 nhưng ng ae góp ý từ 5k tôi lại thấy có lý vậy là khung 9 ngày đề phòng là 5-10-20-40-80-120-200-320-500 ng ae thấy ổn k 2 chạm 36s
Đúng vậy bác ạ mình nuôi từ 5k gấp lên phòng nó ra muộn. Nhưng nếu trường hợp nuôi 1 tuần ko ra tuần sau ko báo cầu chạm đó mình sẽ chia vốn ra đạp vào các chạm khác. Như vậy sẽ ko bị mất đi vốn

Vay là vay lãi, tín dụng hay là ngân hàng, người thân bạn bè vậy bác, Đã vay thì kiểu gì cũng phải trả, nhưng mỗi kiểu vay lại là 1 kiểu tâm lý khác nhau bác nhá,, con 200tr mà bác phải đặt chỉ tiêu theo tháng đi, chứ ngày 500k thì dễ được, nhưng mà cũng dễ toang lắm bác,

B vào khu cao thủ soi cầu đó có mấy cầu bắt chạm nuôi tuần của cao thủ manhduc09. Với mấy ct post lên đó

Vay là vay lãi, tín dụng hay là ngân hàng, người thân bạn bè vậy bác, Đã vay thì kiểu gì cũng phải trả, nhưng mỗi kiểu vay lại là 1 kiểu tâm lý khác nhau bác nhá,, con 200tr mà bác phải đặt chỉ tiêu theo tháng đi, chứ ngày 500k thì dễ được, nhưng mà cũng dễ toang lắm bác,
Bỏ 200 tr vào chơi bet.tính ra mỗi ngày chỉ cần ăn 0,5 % vốn

B cứ theo các cao thu bắt chạm nuôi tuần khởi điểm từ 5k cứ chão lên 1,5 lần . Chọn theo 1 cao thủ chơi dàn 3d 65 số + 7 càng. B test thử 1 tuần đi lợi nhuận cả chạm và 3d ăn đều 1 tuần lợi nhuận 12tr
Mình hok muốn nuôi 2d chỉ chơi 3D 75s+7 càng coa ok hok

B cứ theo các cao thu bắt chạm nuôi tuần khởi điểm từ 5k cứ chão lên 1,5 lần . Chọn theo 1 cao thủ chơi dàn 3d 65 số + 7 càng. B test thử 1 tuần đi lợi nhuận cả chạm và 3d ăn đều 1 tuần lợi nhuận 12tr
Bây giờ vốn mình có 20tr mình chỉ chơi 3D thôi: vào mỗi ngày đều tay 5 điểm coa ok hok dàn 75s+7 càng

Cùng hướng đánh tích tiểu thành đại rồi dù mình biết nick ng ae khá lâu rồi

E tính ngày đầu tư 1 đến 2tr thôi bác vì e k phải dùng 100% vốn đấy để về bờ gấp tích tiểu thành đại thôi