Cầu MB - BTD 11/6 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTD 11/6

Nếu ngày hôm qua người ae chơi dàn 36s tôi chia sẻ bên topic Ai xa bờ thì vào đây là Húp đề: 30 rồi.
Còn dàn 25s này là của hôm nay (11/06/20) nếu người ae trùng máu thì PHANG, không thì tham khảo thôi nhé.
Cảm ơn bạn nhiều nhé mình thì 15 ngày chưa trúng đk gì toàn thua thôi hôm qua xem bạn chia sẻ tối nó ra cả diễn đàn chia sẻ thấy mỗi bạn là chuẩn sao y còn cứ thấy đưa cầu lên đẹp thì rất đẹp nhưng không ra dk banh ạ

Bộ 55 mai ko bao giờ nổ
Đơn giản 1 điều là cả cái tập đoàn mấy chục nghìn người hầu như ai cũng chia sẽ bộ 05 thì chắc chắn nó sẽ k cho ra rồi, nếu ra thì đồng nó sập sao, biết đâu điều hy hữu sẽ xảy ra hả bà con???

Dân chơi nhìn phát hiểu ngay, chả hiểu dk thì chịu, còn vặn vẹo nhau thì cạn lời ?? cái qtrong nhìn đường đi nó hợp lý là dk, vẫn hơn mấy cụ e vào toàn phải chấm phẩy hóng ???
Nhiều ae chỉ viết sai 1 từ nghĩa đã khác phát ngôn phải chuẩn 14 nghìn thành viên ko phải ai cũng nghĩ như ai

N
Chào ĐT, mời Ngài nghiên cứu thêm dàn này coi tình hình ra sao để tính càng mà PHANG, đang thông đấy:
07,06,03,01,00,17,16,13,11,10,37,36,33,31,30,67,66,63,61,60,77,76,73,71,70
Chúc ĐT và ae tối nay RỰC CON BÀ RỠ nhé?????????
à cho mình hỏi dàn này của bạn thông đục mấy ngày rồi bạn
Đơn giản 1 điều là cả cái tập đoàn mấy chục nghìn người hầu như ai cũng chia sẽ bộ 05 thì chắc chắn nó sẽ k cho ra rồi, nếu ra thì đồng nó sập sao, biết đâu điều hy hữu sẽ xảy ra hả bà con???
hay là cứ nhiều người đánh là bị nó giam nhỉ dạo này cầu đẹp hay bị gãy

Bạn có thể cho mình kết bạn Zalo không để tiện hỏi bạn trong ngày tới cảm ơn bạn nhiều
- Các Bạn cẩn trọng O khéo như MĐức bay khỏi dđ đấy
Ui a ơi không được phép hỏi số zalo đâu a ơi

E đang nghi nghi bệt bộ 03
39944

Chào ĐT, mời Ngài nghiên cứu thêm dàn này coi tình hình ra sao để tính càng mà PHANG, đang thông đấy:
07,06,03,01,00,17,16,13,11,10,37,36,33,31,30,67,66,63,61,60,77,76,73,71,70
Chúc ĐT và ae tối nay RỰC CON BÀ RỠ nhé?????????
Đây là dàn chơi ngày 11/6 à bạn ơi

Cảm ơn bạn nhiều nhé mình thì 15 ngày chưa trúng đk gì toàn thua thôi hôm qua xem bạn chia sẻ tối nó ra cả diễn đàn chia sẻ thấy mỗi bạn là chuẩn sao y còn cứ thấy đưa cầu lên đẹp thì rất đẹp nhưng không ra dk banh ạ
Tôi mới thấy người ae là đầu tiên nói 15 ngày chưa trúng đề???cá nhân tôi chỉ cần ngày 2 thôi là đã thấy không ổn rồi.
Cố gắng tham khảo nhiều vào để có vài đường Cầu riêng cho mình mà chơi, không thì có máy in cũng không kịp đâu, hoặc theo 1 CT nào đó mà bám nhé.

Tôi mới thấy người ae là đầu tiên nói 15 ngày chưa trúng đề???cá nhân tôi chỉ cần ngày 2 thôi là đã thấy không ổn rồi.
Cố gắng tham khảo nhiều vào để có vài đường Cầu riêng cho mình mà chơi, không thì có máy in cũng không kịp đâu, hoặc theo 1 CT nào đó mà bám nhé.
Ukm tại mình theo lung tung cả lên mới vậy