Cầu MB - BTĐ 25/5 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ 25/5

Mình thấy bạn cs toàn những đường cầu chất lượng rất cảm ơn tấm lòng của bạn nhưng cũng xin góp ý với bạn 1 chút là đã cs thì cũng nên gợi ý cho ae thì ae mới tk dc chứ bạn cs vậy đa phần ae k hiểu dc gì thì tk dc cái gì đâu thực ra chỉ là "chương trình hóng số" chứ k đúng nghĩa với mục đích mà ban quản trị diễn đàn đưa ra là cầu kèo miền bắc nơi giao lưu cs cầu kèo và kinh nghiệm chơi. Bạn cs sớm thì ae mới tk chắt lọc dc những con số riêng cho từng ng để họ chơi chứ bạn nói 5h30' bạn lên số thì lúc đó thì chỉ gây sự loạn số cho ae xa bờ thôi mình nói hết câu này nữa ae lưu ý cho SỐ CỦA TUẦN NÀY HỘI ĐỒNG HỌ ĐÃ CÓ SẴN TỪ TỐI CHỦ NHẬT CHỨ K PHẢI NGÀY NÀO HỌ LÊN SỐ NGÀY ĐÓ MÀ HỌ BẺ DC CẦU CỦA CÁC BẠN NHÉ. các bác chỉ đánh từ 10tr đến 20tr 1 ngày là cùng các bạn sợ bẻ cầu gãy số nhưng chủ tịch @GIONG_BAO đánh đến hàng trăm triệu 1 ngày BÃO cũng chưa nói câu đó. Mình chỉ nói vậy thôi ae nào k vừa lòng xin cứ gạch đá. Xin phép cho mình chốt thêm câu nữa "" NẾU AE K TIN HỘI ĐỒNG LÊN SỐ TRƯỚC MÌNH SẼ ĐƯA RA DẪN CHỨNG CỤ THỂ CHO AE XEM
Bác nói rất chuẩn, đồng nào nó giam , ko thấy mất ct còn live trực tiếp đấy à, người ta chơi cả trăm còn ko sợ, cho nên thì cho nên luôn chỉ cầu kèo ae tham khảo, ko thì tốt nhất đừng cho nên, giờ đấy cho nên loạn hết càu nên

Chia sẻ sớm ace lọc dk số, muộn thì xem số người này người kia ko lọc dk số rồi loạn cả lên, có người thì bem nhầm hơn bỏ xót, người thì vân vân và mây mây, ai xa thì lại càng xa??

Thích dẫn chưngs của bạn. Vì bạn nói gì củng đúng.
Hôm qua mình cs cầu btđ 74 lót bộ bạn có ăn dc không?
Hôm qua chia sẻ cầu bộ 22 và 23 thì làm sao ăn được 79.có cầu thì chia sẻ lên cho mọi người tham khảo, có duyên và may mắn thì ăn, không may mắn thì cũng chịu, chỉ là cầu kèo mỗi ngày có hàng trăm cầu sao cứ phải giờ này nọ mới giải thích. Đưa cái bảng kết quả tuần lên chấm những ô vàng thì ai hiểu đến gần giờ mới giải thích làm cho mọi người không có thời gian test và so sánh rồi lao vào chơi cuối cùng xịt vậy là giết họ. Bạn làm như cầu của bạn chắc chắn nổ thì hãy tự tin còn chỉ là tham khảo thì đừng nên để mọi người vì mình. Không có đẹp

Hôm qua chia sẻ cầu bộ 22 và 23 thì làm sao ăn được 79.có cầu thì chia sẻ lên cho mọi người tham khảo, có duyên và may mắn thì ăn, không may mắn thì cũng chịu, chỉ là cầu kèo mỗi ngày có hàng trăm cầu sao cứ phải giờ này nọ mới giải thích. Đưa cái bảng kết quả tuần lên chấm những ô vàng thì ai hiểu đến gần giờ mới giải thích làm cho mọi người không có thời gian test và so sánh rồi lao vào chơi cuối cùng xịt vậy là giết họ. Bạn làm như cầu của bạn chắc chắn nổ thì hãy tự tin còn chỉ là tham khảo thì đừng nên để mọi người vì mình. Không có đẹp
Cầu hôm qua Đây bạn (cầu kèo
tuỳ duyên)

Hy vọng chủ tịch giúp đỡ đc ae.xin CẢM ƠN.!!!5h30 hóng chủ tịch hj

Bác nói rất chuẩn, đồng nào nó giam , ko thấy mất ct còn live trực tiếp đấy à, người ta chơi cả trăm còn ko sợ, cho nên thì cho nên luôn chỉ cầu kèo ae tham khảo, ko thì tốt nhất đừng cho nên, giờ đấy cho nên loạn hết càu nên
Bác cho

bác cho mn hiểu hơn về vấn đề ấy vs nhé: mình
Bác cho

bác cho mn hiểu hơn về vấn đề ấy vs nhé: mình
Chuẩn - cám ơn B
Thích dẫn chưngs của bạn. Vì bạn nói gì củng đúng.
Dẫn chứng cụ thể cho ae xem đây là bộ thơ mà mình đã mua từ thứ6 tuần trc và dám nói nhưng số trong đây cho ae ăn ít nhất là 2 lần trong tuần có tuần nhiều chén 5 lần

Đính kèm

Dẫn chứng cụ thể cho ae xem đây là bộ thơ mà mình đã mua từ thứ6 tuần trc và dám nói nhưng số trong đây cho ae ăn ít nhất là 2 lần trong tuần có tuần nhiều chén 5 lần
Ae có thể lưu lại trong tuần này để kiểm chứng sai tôi đền