Cầu MB - BTĐ 28/3 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thôi bạn ak,ngày trc mình thấy câu này của bạn rồi,có bạn nào đó còn nói ra cắt chim,mình vào đây để học hỏi,chia sẻ.chứ còn nói tài thì k nói dc đâu,còn bạn có thể theo t49 nhiều nhưng cũng có rất nhiều ae nữa cũng theo t49.lên k đến mức pải nói nổ t49 rời diễn đàn làm gì cả.nếu bạn theo mai ngày cuối chẳng vui ấy ak mà lại nói thế
105330

Thôi bạn ak,ngày trc mình thấy câu này của bạn rồi,có bạn nào đó còn nói ra cắt chim,mình vào đây để học hỏi,chia sẻ.chứ còn nói tài thì k nói dc đâu,còn bạn có thể theo t49 nhiều nhưng cũng có rất nhiều ae nữa cũng theo t49.lên k đến mức pải nói nổ t49 rời diễn đàn làm gì cả.nếu bạn theo mai ngày cuối chẳng vui ấy ak mà lại nói thế
Biết là tỉ lệ ko thể nổ tôi mới nói chắc nịch như vậy

Mọi người bình luận tí cũng vui ( cá nhân mình thì hôm nay rất kết bộ 00 )

Các Bác thính cứ vụt luôn. Chúc cuối tuần rực rỡ;

Mỗi ng có 1 pp bắt cầu và loại tổng
Cầu kèo là để mn cùng tk - học hỏi lẫn nhau
Kết quả chưa ra thì ko thể nói tổng nào ăn và tổng nào ko ăn cả nên mình kết thì mình chơi - không kết ko chơi
105362

Kết quả chưa ra thì ko thể nói tổng nào ăn và tổng nào ko ăn cả nên mình kết thì mình chơi - không kết ko chơi View attachment 105362
Trùng máu chạm 6, con 36 này ạ,

Kết quả chưa ra thì ko thể nói tổng nào ăn và tổng nào ko ăn cả nên mình kết thì mình chơi - không kết ko chơi View attachment 105362
mình cũng trùng máu 36,31

Cầu này chạy khá dài rồi 7 tay cơ 2 con tâm càng ghép bộ đề nuôi 7 ngày chạy 7 tay nhưng cầu này nay gãy vì quá dài