Cầu MB - BTĐ 29-11-2020 | Page 16 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB BTĐ 29-11-2020

A e TS Like mạnh để chủ thớt nhanh lên chức nhé a e

mai là ngày cuối của lời hứa cho a e húp std. và mai cũng sẽ húp st giải nhất. sẽ húp 1 trong 2. k húp k lên cầu kèo gì nữa!
Hi hi hi cảm ơn bác @quang888 :love::love::love: có ai như em không , nhìn gà? ? ? hoá cuốc lấy BT giải nhất đánh đề 500k tưởng trật hoá ra húp đậm bác @quang888 à . Cảm ơn bác nhiều, hôm nay em bơi?‍♀️ ?‍♀️ ?‍♀️ gần về bờ rồi bác à . Mong bác cứ tiếp tục lên số cho em bơi ?‍♀️ ?‍♀️ ?‍♀️nốt đoạn còn lại bác à:love::LOL::LOL:

mai là ngày cuối của lời hứa cho a e húp std. và mai cũng sẽ húp st giải nhất. sẽ húp 1 trong 2. k húp k lên cầu kèo gì nữa!
Sao phải tiêu cực thế bạn..cầu kèo có tay này tay nọ có tuần ăn đều có tuần gãy nhịp.Mai dù ko nổ bạn vẫn lên số đều cho ae chứ.Ae vẫn tin tưởng bạn mà.Thằng Đồng nó đểu quá nay bắt ST:010 mà nó lại nổ đề đầu bạn ah.

Sao phải tiêu cực thế bạn..cầu kèo có tay này tay nọ có tuần ăn đều có tuần gãy nhịp.Mai dù ko nổ bạn vẫn lên số đều cho ae chứ.Ae vẫn tin tưởng bạn mà.Thằng Đồng nó đểu quá nay bắt ST:010 mà nó lại nổ đề đầu bạn ah.
nay mình cay bạc quá. nay kết lô 08 cực kỳ mà vì lời hứa qua k chơi lô nên k đánh nó nổ 2 nháy. vả 569 giải nhất thì nổ 559. vả giải nhất tứ thủ thì nổ đề. nổ 569 cũng lãi gần 50 củ. cuối cùng bị âm nên quá cay bạc.

Hi hi hi cảm ơn bác @quang888 :love::love::love: có ai như em không , nhìn gà? ? ? hoá cuốc lấy BT giải nhất đánh đề 500k tưởng trật hoá ra húp đậm bác @quang888 à . Cảm ơn bác nhiều, hôm nay em bơi?‍♀️ ?‍♀️ ?‍♀️ gần về bờ rồi bác à . Mong bác cứ tiếp tục lên số cho em bơi ?‍♀️ ?‍♀️ ?‍♀️nốt đoạn còn lại bác à:love::LOL::LOL:
chúc mừng người a e. lúc quay xong mình cũng vào xem đơn cược lại xem có bị nhập nhầm k. vào thấy đỏ như kinh nên out lun. nhiêu đó đủ hiểu là nhập chính xác rồi.

em hóng BTĐ của bác. em xa bờ quá mong mai về gần bờ hơn ạ
chơi cờ bạc mún về bờ k phải ngày 1 ngày 2 về được đâu bạn. phải có phương pháp và tính toán kỹ lưỡng. k thể nào tất tay 1 ở đảo lun. 1 về bờ lun được đâu

Haha nó bình luận kiểu gì k hiểu j hết luôn a, thua gặp nó nữa, giải nhất ra ngay ĐB nó né a rồi, 774 thì no nê, 764 mới đau, mai làm lại a, a vậy là quá đỉnh rồi, ngày mai may mắn a nhé ^.^
mình thích phong cách chơi của bạn. bản tính chơi cũng khá giống mình đấy!

Anh ơi, 3 càng em phệt 774, ra 764 vậy là quá đẳng cấp rồi, hiếm lắm, ăn đc là ngon , nhưng với em vậy là quá đẳng cấp, ko đơn giản đâu ạ.

nay mình cay bạc quá. nay kết lô 08 cực kỳ mà vì lời hứa qua k chơi lô nên k đánh nó nổ 2 nháy. vả 569 giải nhất thì nổ 559. vả giải nhất tứ thủ thì nổ đề. nổ 569 cũng lãi gần 50 củ. cuối cùng bị âm nên quá cay bạc.
Mình chỉ chơi đề gđb mong bạn soi cho mình tk theo cầu minh đang ăn chạm thông 9 ngày là G3.2.3.GHÉP VỚI G4.4.2... MAI CÓ C.02.

3D của mình cũng là 70
[/QUOTE Minh hôm nay 3D:701,710 mà bạn.Tuần này cảm giác ko đc xuôi lắm bạn ah

Mai mấy giờ người ae lên cầu thế.

sẵn đây chia sẽ ít kinh nghiệm của mình khi chơi số và chơi cờ bạc. cờ bạc mình chơi theo chỉ tiêu hàng ngày, đủ là nghỉ. còn số thì mình cũng nói rồi, mình chỉ chơi rất ít số. lô chỉ 1 con duy nhất. đề và giải nhất cũng chỉ 1 con big và 3 con lót. như chủ nhật vừa rồi vả 1569 k lót 1596 1 đồng nào từ 2 đến 4 càng mặc dù soi ra bộ 14. qua kết bộ 12 cực kỳ cũng vả big 62 k lót 26 1 đồng nào. nhưng k sao vì húp 1 lần btd thì có vốn chơi cho cả tháng nên k ăn nhầm gì. còn a e mún về bờ thì tự lên bài toán và pp cho chính mình rồi hãy nghĩ đến về bờ thành công. cờ bạc mún húp số tiền to thì k phải ngày 1 ngày 2. mà phải húp từ từ. ví dụ a e 1 tuần lãi được 50tr. hôm nào a e cực kết btd thì vả hẳn 1tr. 3 càng và 4 càng ít nữa. chuẩn 4 càng thì a e có tiền trăm củ rôi. mình cũng từng húp tiền tỷ từ lô đề với số vốn có 20tr. nên a e cân nhắc và tính toán kỹ nhé. chúc a e may mắn và thành công!