Cầu MB - BTĐ 29-11-2020 | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ 29-11-2020

thứ 7 và chủ nhật chỉ còn có 2 ngày. bản thân hứa sẽ cho a e ai theo sẽ húp std 1 trong 2 ngày tới. bản thân cũng sẽ dồn hết lực chơi nốt 2 con này. nếu húp thì tuần sau nghỉ ngơi k chơi số nữa. cầu từ 2019 tới giờ chưa gãy bao giờ. nếu mà lần này mà gãy thì đúng số quá nhọ. sẽ lên cầu kèo và đơn cược lên đây cho a e tham khảo trước giờ đóng kèo!
Thank you bác.

sẵn đây chia sẽ ít kinh nghiệm của mình khi chơi số và chơi cờ bạc. cờ bạc mình chơi theo chỉ tiêu hàng ngày, đủ là nghỉ. còn số thì mình cũng nói rồi, mình chỉ chơi rất ít số. lô chỉ 1 con duy nhất. đề và giải nhất cũng chỉ 1 con big và 3 con lót. như chủ nhật vừa rồi vả 1569 k lót 1596 1 đồng nào từ 2 đến 4 càng mặc dù soi ra bộ 14. qua kết bộ 12 cực kỳ cũng vả big 62 k lót 26 1 đồng nào. nhưng k sao vì húp 1 lần btd thì có vốn chơi cho cả tháng nên k ăn nhầm gì. còn a e mún về bờ thì tự lên bài toán và pp cho chính mình rồi hãy nghĩ đến về bờ thành công. cờ bạc mún húp số tiền to thì k phải ngày 1 ngày 2. mà phải húp từ từ. ví dụ a e 1 tuần lãi được 50tr. hôm nào a e cực kết btd thì vả hẳn 1tr. 3 càng và 4 càng ít nữa. chuẩn 4 càng thì a e có tiền trăm củ rôi. mình cũng từng húp tiền tỷ từ lô đề với số vốn có 20tr. nên a e cân nhắc và tính toán kỹ nhé. chúc a e may mắn và thành công!
Đây với là kinh nghiệm xương máu. Anh em đánh lớn khi đang lời mới dễ ăn. Chứ khi thua đánh càng lớn càng chết

sẵn đây chia sẽ ít kinh nghiệm của mình khi chơi số và chơi cờ bạc. cờ bạc mình chơi theo chỉ tiêu hàng ngày, đủ là nghỉ. còn số thì mình cũng nói rồi, mình chỉ chơi rất ít số. lô chỉ 1 con duy nhất. đề và giải nhất cũng chỉ 1 con big và 3 con lót. như chủ nhật vừa rồi vả 1569 k lót 1596 1 đồng nào từ 2 đến 4 càng mặc dù soi ra bộ 14. qua kết bộ 12 cực kỳ cũng vả big 62 k lót 26 1 đồng nào. nhưng k sao vì húp 1 lần btd thì có vốn chơi cho cả tháng nên k ăn nhầm gì. còn a e mún về bờ thì tự lên bài toán và pp cho chính mình rồi hãy nghĩ đến về bờ thành công. cờ bạc mún húp số tiền to thì k phải ngày 1 ngày 2. mà phải húp từ từ. ví dụ a e 1 tuần lãi được 50tr. hôm nào a e cực kết btd thì vả hẳn 1tr. 3 càng và 4 càng ít nữa. chuẩn 4 càng thì a e có tiền trăm củ rôi. mình cũng từng húp tiền tỷ từ lô đề với số vốn có 20tr. nên a e cân nhắc và tính toán kỹ nhé. chúc a e may mắn và thành công!
Trời chỉ mong có bữa sáng+ ly cafe thôi

Cảm ơn bạn!
Hnay mình tạch 15 củ, cũng do bị loạn số.

Trời chỉ mong có bữa sáng+ ly cafe thôi
Mai b có con lô kết cho tớ 1 lỗ hnay đánh 6 con đều trượt cay quá

chơi cờ bạc mún về bờ k phải ngày 1 ngày 2 về được đâu bạn. phải có phương pháp và tính toán kỹ lưỡng. k thể nào tất tay 1 ở đảo lun. 1 về bờ lun được đâu
Hẹn gặp lại ngày mai huynh ei. Đã chuẩn bị sẵn Đạn dược rồi ạ. HIc. Các AE cũng bình tĩnh đừng sốt ruột quá ạ, có duyên thì ta sẽ cùng húp thôi ạ. Hehe

Sửa lần cuối:
77306
anh e tham khảo nhé ,cầu chạy 11 ngay oy

mai là ngày cuối của lời hứa cho a e húp std. và mai cũng sẽ húp st giải nhất. sẽ húp 1 trong 2. k húp k lên cầu kèo gì nữa!
ko sao cả, lo đề quay hàng ngày mà, tất cả có sắc suất, chứ không khẳng định dc,nên tất cả mọi người chỉ nên tham khảo, trùng máu thì chiến, cố gắng len bạn ơi, chúng tôi vẫn hóng

nay mình cay bạc quá. nay kết lô 08 cực kỳ mà vì lời hứa qua k chơi lô nên k đánh nó nổ 2 nháy. vả 569 giải nhất thì nổ 559. vả giải nhất tứ thủ thì nổ đề. nổ 569 cũng lãi gần 50 củ. cuối cùng bị âm nên quá cay bạc.
Hôm nay không khoe đơn cược nữa à .... ?

Mai người anh em lên cầu cho tôi theo với nhé .nay ăn nhồn trẻ con rồi mịa kiếp hôm 25 đánh bt 171 26 mới nổ hôm qua đánh 767 nó về 26 nay ăn nhồn bọn mẫu giáo ....cay

nay mình cay bạc quá. nay kết lô 08 cực kỳ mà vì lời hứa qua k chơi lô nên k đánh nó nổ 2 nháy. vả 569 giải nhất thì nổ 559. vả giải nhất tứ thủ thì nổ đề. nổ 569 cũng lãi gần 50 củ. cuối cùng bị âm nên quá cay bạc.
A cu len cho mn tk. Du thua hay thang mn van cam on a. Dang cap van la mai mai. Chuc a nhieu sk

Hi vọng mai cuối tuần bác cho ae tưng bừng một hôm nay e cũng theo mai e cũng theo .hóng bác