Cầu MB - BTĐ 29-11-2020 | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ 29-11-2020

Người ae hỏi mình hay hỏi chủ thớt đấy?
Ae xem để tham khảo cho ngày mai nhé.ĐB ngày T7 lấy con hàng nghìn cộng hàng đơn vị làm tổng.Cầu cũng thông 3 tay rồi ae ah.Mai ngày cuối của tổng 1-6.Kết chạm 0-5.Bộ 01.TTĐ:010,565.ST:101.BT:10.Chúc ae cuối tuần vui vẻ nhé.

Đính kèm

ANH THẤY CHƯA,ĂN DC THÌ KO SAO,KO ĂN LẠI MANG GẠCH VỀ XÂY NHÀ,KKK..KHỔ A NHỈ,EM BIẾT A LÀ CAO THỦ BỎ VỐN ÍT MÀ TOÀN ĂN TO,
cuộc sống k thể nào làm hài lòng hết tất cả mọi người e à. chúa còn chưa làm được chứ nói gì là a. a k cần tìm hiểu về loại người đó như nào nhưng chỉ cần qua 1 câu nói và ý nghĩa của 1 câu nói a đã đủ biết nó thua a nhiều thứ lắm. ít nhất là học thức, cao hơn là bản chất con người và bản lĩnh đàn ông.

Ae xem để tham khảo cho ngày mai nhé.ĐB ngày T7 lấy con hàng nghìn cộng hàng đơn vị làm tổng.Cầu cũng thông 3 tay rồi ae ah.Mai ngày cuối của tổng 1-6.Kết chạm 0-5.Bộ 01.TTĐ:010,565.ST:101.BT:10.Chúc ae cuối tuần vui vẻ nhé.
Nhầm xíu con hàng nghìn cộng hàng chục ae nhé hihi

Trùng ý của e rồi, nhưng theo đường cầu khác. Mai em kết bộ 01 và thêm 2 chú 52,25. Hic

mày đang ghen ăn tức ở với tao hay là mún so cao thấp hay là mún so lời lãi hàng ngày???
Hic hic hạ hoả bác @quang888 ơi lô đề ngày nào chả quay , sân si thêm muộn phiền bác à , nếu giỏi thì k cần phải vào diễn đàn cứ tự chốt số rồi rủ cả dòng họ đánh 1 mình bác à . Em là em cứ đu bác dù thua hay trúng thì khi mình xuống tiền cho 1 con số vần có niềm tin bác à . Còn nếu trật thì chưa đủ duyên thôi . Đây là TRÒ CHƠI mà nếu đủ duyên thì TRỜI CHO :love::love::love:

cuộc sống k thể nào làm hài lòng hết tất cả mọi người e à. chúa còn chưa làm được chứ nói gì là a. a k cần tìm hiểu về loại người đó như nào nhưng chỉ cần qua 1 câu nói và ý nghĩa của 1 câu nói a đã đủ biết nó thua a nhiều thứ lắm. ít nhất là học thức, cao hơn là bản chất con người và bản lĩnh đàn ông.
Xin phép người ae mượn tường nhà bạn nhé.Nhiều ae hóng số của bạn sốt ruột quá.Mình thêm vào cho ae TK trước.

Hic hic hạ hoả bác @quang888 ơi lô đề ngày nào chả quay , sân si thêm muộn phiền bác à , nếu giỏi thì k cần phải vào diễn đàn cứ tự chốt số rồi rủ cả dòng họ đánh 1 mình bác à . Em là em cứ đu bác dù thua hay trúng thì khi mình xuống tiền cho 1 con số vần có niềm tin bác à . Còn nếu trật thì chưa đủ duyên thôi . Đây là TRÒ CHƠI mà nếu đủ duyên thì TRỜI CHO :love::love::love:
cảm ơn a e đã tin tưởng mình. chính vì a e tin tưởng nên mình càng cố gắng để húp cùng ae. và cũng nói thật a e là những con số mình chơi từ mấy năm nay đều là những con số theo cầu kèo chứ k bao giờ chơi số mơ hay số bừa bãi. và những con số bản thân đã xuống tiền là những con số đã kiểm tra rất kỹ và cảm thấy an toàn mới xuống.

cảm ơn a e đã tin tưởng mình. chính vì a e tin tưởng nên mình càng cố gắng để húp cùng ae. và cũng nói thật a e là những con số mình chơi từ mấy năm nay đều là những con số theo cầu kèo chứ k bao giờ chơi số mơ hay số bừa bãi. và những con số bản thân đã xuống tiền là những con số đã kiểm tra rất kỹ và cảm thấy an toàn mới xuống.
Bỏ đi a. Những chuyện như thế nó là 1 phần của cuộc chơi và cuộc sống. Coi như nó vào tai này nó ra tai kia cho nó nhẹ đầu, ko cần thiết phải để trong đầu những thứ ko cần thiết. Hehe

giờ mình mới nhìn cầu của bạn. thật lòng là mình cũng đang kết 1 con btd cũng là tổng 1. nhưng trớ trêu theo kinh nghiệm của mình là mai lại loại tổng 1-6. tý nữa phải kiểm tra thật kỹ chứ k nhờn với đồng được

Bỏ đi a. Những chuyện như thế nó là 1 phần của cuộc chơi và cuộc sống. Coi như nó vào tai này nó ra tai kia cho nó nhẹ đầu, ko cần thiết phải để trong đầu những thứ ko cần thiết. Hehe
a nói rồi. a k bận tâm tới những kẻ tiểu nhân đâu e. a chỉ tôn trọng những ng tài giỏi và những người có tâm thôi.

Mình có ý thế này, bạn thích hay ko thì mời đi chỗ khác. Đừng vào nhà người khác rồi tỏ ý này nọ. Méo hiểu trong đầu nghĩ gì nữa,.
Thứ nhất nó chỉ là thằng bán số, nên vào hóng hớt. Thứ hai nó ra oai với bạn bè nó hoặc a e nó, nó lấy dc số của chủ thớt nó ra oai. Chắc chắn ko dc nên nó cay cú. Kiểu loại này next đi cho xog. A e cứ bấm nút lờ đi là dc, đỡ phải đọc những dòng cay cú n thế này cho mệt người. Chân thành cảm ơn chủ thớt @quang888 đã chia sẻ cầu. A e tin tưởng thì theo, tiền là túi của mình, ko nên nói linh tinh.