Cầu MB - BTĐ 29-11-2020 | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ 29-11-2020

a nói rồi. a k bận tâm tới những kẻ tiểu nhân đâu e. a chỉ tôn trọng những ng tài giỏi và những người có tâm thôi.
. Thật đáng trân trọng suy nghĩ và việc làm của bạn Quang 888 . Vào đây rồi thì chỉ còn trông đợi những tấm lòng như bạn thôi . Ông trời thì xa quá ! Gần gũi , cảm Thông , chia sẻ chỉ có những người như bạn thôi . Cảm ơn bạn thật nhiều ! Chúng tôi mong chờ bạn !

Minh hieu roi cam on ban .vay la lay G6.2 -800.ghep voi 1,5,6,9 .dung ko ban nhi.?
Đúng rồi bác ạ, cầu các con lô thứ 7 đành trong tuần thì mai ngày cuối,cầu này chưa gãy phát nào trong năm nay mà trùng với đường kia duy nhất con 85 bác ạ giống như con 96 cn tuần trước,còn chắc chắn thì cứ lấy hết các con lô thứ 7 mà đánh bác ạ có hơn 20s thôi,càng 3d và 4d là 5,7,8,9

Ae xem để tham khảo cho ngày mai nhé.ĐB ngày T7 lấy con hàng nghìn cộng hàng đơn vị làm tổng.Cầu cũng thông 3 tay rồi ae ah.Mai ngày cuối của tổng 1-6.Kết chạm 0-5.Bộ 01.TTĐ:010,565.ST:101.BT:10.Chúc ae cuối tuần vui vẻ nhé.
Chúc e và a cùng ace may mắn cuối tuần?????

Mình thấy các số của giải đặc biệt ngày chủ Nhật làm 4 chạm nuôi tuần sau cũng ăn đề ít nhất cũng 3/7 ngày nhé các b. Có tuần ăn cả tuần. Nếu nuôi vẫn ok các b nhé

mình chốt bằng cái tâm, mặc kệ người đời nói ra nói vào. Thêm may mắn thì ăn còn không cứ lên cầu kèo ai thích thì chơi. Tiền của mỗi người PHẢI tự tính toán chứ ai ở đời mang tiền đến cho đâu.
Trước mấy cao thủ ở diễn đàn chốt ăn mãi chả sao, trượt vài 3 hôm thi nhau vào cấu xé ;L
CHÚC HUYNH NHIỀU NIỀM VUI VÀ MONG CHỜ CON BTĐ hihi
:$<3

mình chốt bằng cái tâm, mặc kệ người đời nói ra nói vào. Thêm may mắn thì ăn còn không cứ lên cầu kèo ai thích thì chơi. Tiền của mỗi người PHẢI tự tính toán chứ ai ở đời mang tiền đến cho đâu.
Trước mấy cao thủ ở diễn đàn chốt ăn mãi chả sao, trượt vài 3 hôm thi nhau vào cấu xé ;L
CHÚC HUYNH NHIỀU NIỀM VUI VÀ MONG CHỜ CON BTĐ hihi
:$<3
chị gái em ít nói nhưng đã nói là chuẩn luôn nè!

77389
Vui vẻ lên để chiều lĩnh thưởng ACE ơi!