Cầu MB - BTĐ 30-12-2020 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
270,642
Điểm
123
Xu
203,618Xu
85081
85117

Sửa lần cuối:
E lại thấy hay ??
A mới về nhà...chưa kịp bóc tách nó.. E vui lên..tắt điện mà ae mình còn có xèng nữa là ngày đẹp tròi thế này..hiii..A vừa lướt các nơi thấy chó má chửi ..cắn càn A ghê quá...A tự lục vấn ..ko vay tiền ai.. ko nói xấu ai..ko là đàn bà.. sao sao lũ chó dại ý cứ thích cắn càn e nhỉ..A ko hiểu luôn..ngồi cười..kkkkk

A mới về nhà...chưa kịp bóc tách nó.. E vui lên..tắt điện mà ae mình còn có xeng nữa là ngày đẹp tròi thế này..hiii..A vừa lướt các nơi thấy chó má chửi ..cán càn A ghê quá...A tự lục vấn ..ko vay tiền ai.. ko nói xấu ai..ko là đàn bà.. sao sao lũ chó dại ý cứ thích cắn càn e nhỉ..A ko hiểu luôn..ngồi cười..kkkkk
Rì vậy sếp, tận hưởng xèng thôi, coi như điếc đi ạ, tính mai đi anh ơi.

A mới về nhà...chưa kịp bóc tách nó.. E vui lên..tắt điện mà ae mình còn có xèng nữa là ngày đẹp tròi thế này..hiii..A vừa lướt các nơi thấy chó má chửi ..cắn càn A ghê quá...A tự lục vấn ..ko vay tiền ai.. ko nói xấu ai..ko là đàn bà.. sao sao lũ chó dại ý cứ thích cắn càn e nhỉ..A ko hiểu luôn..ngồi cười..kkkkk
lại chó cắm rách đụng quần à anh ???

Rì vậy sếp, tận hưởng xèng thôi, coi như điếc đi ạ, tính mai đi anh ơi.
uh hơi say tí lướt du lịch mới thấy hài...lạ thật..họ sợ a giỏi hơn sao ý..a thì mong họ giỏi hơn a..đỡ khổ nhiều ng..A cứ trưng chắc..căng dàn là phải bụp.. ko chắc chắn thì chọn bt cho đỡ xót tiền..a vẫn thế..