Cầu MB - BTĐ 4 CÀNG ĐỀ MB NGÀY 19-7-2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thấy phát là rơi xèng.. đó là điều mình dám đảm bảo..Còn lượm xèng thì vẫn phải dựa vào may mắn...hiiii.. Nó chạy cả chạm .. và lọc qua tổng nên ra btđ.. hy vọng ko bay 100 củ hnay.. Nên cs muộn chút ng ae nhé
Hóng ct...

BẠCH THỦ 4D 9731
Còn cầu chỉ BTĐ hnay sẽ chia sẻ muộn..mn lưu ý.. lại ko phải bệt bộ 13 mn nhé.... Mình nghĩ cái gì cũng có thể sảy ra..ko có gì là 100%.. nên bắt cả bóng nhé ae
View attachment 46145View attachment 46148
BẠCH THỦ 4D 9731
Còn cầu chỉ BTĐ hnay sẽ chia sẻ muộn..mn lưu ý.. lại ko phải bệt bộ 13 mn nhé.... Mình nghĩ cái gì cũng có thể sảy ra..ko có gì là 100%.. nên bắt cả bóng nhé ae
View attachment 46145View attachment 46148
Hàng nóng sắp ra lò chưa Đại tướng?

Thấy phát là rơi xèng.. đó là điều mình dám đảm bảo..Còn lượm xèng thì vẫn phải dựa vào may mắn...hiiii.. Nó chạy cả chạm .. và lọc qua tổng nên ra btđ.. hy vọng ko bay 100 củ hnay.. Nên cs muộn chút ng ae nhé
Ok Anh. Hom nay cho em tk voi nhe.

Hn đâp phát cuối tuần xem thế nào tôi theo Càng 9 cho con 131 030 cả tuần nay rồi. Hi vọng hôm nay sẽ nổ Chúc mọi người may mắn và thành công

cầu này bắt càng.. còn 2D nó có 2 bộ 13.03.. theo cầu thì 4d là 9731.9713 + thêm 2D cho bộ 03... còn bộ và tổng chạy về btđ lại là chạm khác ng ae ơi.. muộn chút mình vẽ cầu xong tụt quần thằng đồng cho mn ngắm...kkkkkkkk
Trùng máu rồi bác cú đêm haha

ĐEN RỒI, CÓ LẼ LÀ EM MẤT ĂN. VÌ KU KHÔNG CHO CƯỢC NỮA.:love::love::love:. CHÚC CÁC BÁC RỰC RỠ NHÉ.