Cầu MB - BTĐ 6-2-2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
đm nó 09 2 nháy mới cay. vả bt 4 càng lô 9890 nổ 9899 mới nhục. mới xổ 3 nháy đã húp 90 nó phê vl vậy mà k đuoc 2 nháy. tiếc hơi hơi nhưng vẫn mừng vl a e ad
Mai kép bằng đc chưa nhỉ bạn tôi ơi.

Qua tet tien theo Chu tich quang888 De ve bo, chuc A ngay nao cung ruc ro

sâng giờ bận quá k vào diễn đàn được. mn nay bận nên k chơi a e ad. hình cầu đấy là ăn chạm tổng 0-5. bản thân nay vả btd 01 lót 06-51-56
Mong bác quang888 cho 1 cơ hội để có cái tết với ạ.nay e còn 7trăm ngàn dự là tết này đằng nào cũng đói nên ngóng bác cho e 1 con bt lô miền nam ghép càng e bám với ạ.may mắn thì có được 1 vài triệu để có tết bt ko may mắn thì cũng vui vẽ xem như 700 này như ko có vậy mong bác cho 1 cơ hội bám tìm vận may với ạ

Bác Quang nay có chơi miền nam k ạ, giúp bọn em đón tết với ??

nay bận chơi bài nên k có vào diễn đang được. giờ mới vào thì k kịp rồi a e
A cho e lô miền bắc a nhé. Xin a con cứng nay e nghỉ tết luôn ạ. E chân thành cảm ơn

nay bận chơi bài nên k có vào diễn đang được. giờ mới vào thì k kịp rồi a e
Miền trung có gì ko bác.đợi bác mn ko được e chơi mò sạch túi lun rồi bác ơi.giờ miền trung cắm nốt con xe máy vả lun 1 thì có tết 2 thì đi bộ thôi.chứ giờ e cũng chẳng biết phương hướng gì nữa tiền bạc ko có cảnh cũng chán.thôi thì liều 1 ván miền trung nữa xem sao.1 ván sau cùng ấn định cái tết 2021

Miền trung có gì ko bác.đợi bác mn ko được e chơi mò sạch túi lun rồi bác ơi.giờ miền trung cắm nốt con xe máy vả lun 1 thì có tết 2 thì đi bộ thôi.chứ giờ e cũng chẳng biết phương hướng gì nữa tiền bạc ko có cảnh cũng chán.thôi thì liều 1 ván miền trung nữa xem sao.1 ván sau cùng ấn định cái tết 2021
Đánh vừa thôi bác, gần tết quay ảo lắm.