Cầu MB - BTĐ Bộ 2/7 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Quyết tâm lấy lại
BTĐ : 10
STĐ : 10 12
TTĐ: 10.12.62.91
Bộ : 01.12.14
Để ý đề 10 01 là nằm trong câu stđ nuôi tuần đăng ăn thông
Chốt luôn TTĐ : 01 10 98 93 BTĐ: 70 nuôi tuần
View attachment 43203
Cầu này chạy thông rất dài . Con hàng đơn vị G7.2 và bóng dương ta có 2 chạm đánh cho ngày mai . Cầu này mình thấy mấy hôm rồi nhưng không dám mạnh tay bạn ạ . Nó phải thông hơn 10 ngày rồi thì phải . Chúc tôi và tất cả anh em mai rực rỡ.!...

Đó là quyền ok trên nay kô có yêu câu như vậy
Mấy bố này khó tính ghê,người ta đã có lòng đăng cầu lên cho xem rồi còn vặn vẹo,giỏi thì tìm cầu đăng lên cho mn nhờ,bộ tự tìm ra mới dc đăng lên hay sao,rồi ghi tiêu đề cũng bị nhắc nhở nữa sống sao cho vừa lòng người,muốn tu cái miệng k muốn nói mà bức xúc cho chủ thớt quá,mấy loại người này hình như vào diễn đàn để rình người ta sơ hở để chọc hay sao đó,rảnh quá thì đi ra ngoài mà kiếm người soi đừng vào đây nói nhảm cho người khác dc nhờ...

Mấy bố này khó tính ghê,người ta đã có lòng đăng cầu lên cho xem rồi còn vặn vẹo,giỏi thì tìm cầu đăng lên cho mn nhờ,bộ tự tìm ra mới dc đăng lên hay sao,rồi ghi tiêu đề cũng bị nhắc nhở nữa sống sao cho vừa lòng người,muốn tu cái miệng k muốn nói mà bức xúc cho chủ thớt quá,mấy loại người này hình như vào diễn đàn để rình người ta sơ hở để chọc hay sao đó,rảnh quá thì đi ra ngoài mà kiếm người soi đừng vào đây nói nhảm cho người khác dc nhờ...
Thôi chấp làm gi ban vào để ý hô sơ thừa hiểu

Hôm qua cung ăn con 35.53 ở chỗ con 91 đấy. Vì mình thấy cỗ đấy hôm trước 29. Về 29. Rơi ăn đê. Hôm qua đánh 53.35. Nay có khi nào về 19.91 không nhỉ mọi người

Cam on câu bac cs gio e moi đẻ ý cau cua bac ma ket hop voi câu của e toan ra tứ thủ luon.. Tks bác