Cầu MB - BTĐ cho các chiến binh 29/12/2020 | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Tiếp tục cầu ăn thông ta có Bt bộ 12 cho ngày mai (29/12/2020)
kết hợp thống kê bảng ĐB năm + bảng ĐB tuần + bảng ĐB ngày ta có bộ 12 + tổng 8 ép vị ra
BTĐ 17
TTĐ 62,26,17

Fun bộ 12
Có đức sẽ có phúc, có tâm ắc sẽ có tầm.
chúc ACE tham khảo may mắnView attachment 85121
ô xanh tổng+
ô đỏ bộ
View attachment 85122

View attachment 85043
Cầu rất đẹp ,cảm ơn ct, chúc ct thành công,chúc mn may mắn rực rỡ

Ace tạm tham khảo đường cầu này, mình sẽ cập nhật thêm cầu kèo tại đây,
chúc ace buổi tối vui vẻ

ace tham khảo thêm đường cầu này kết hợp giữa bảng ĐB tháng + bảng ĐB tuần ta có chạm 7 + tổng 1,6 = bt bộ đề 24 chạm 7
STĐ 74,79

TTĐ 74,47,79,97
View attachment 85136View attachment 85137TTS
A ơi. E thấy giải 6.2(3) 2 con đầu đang ăn thông. Nay là tay 3. Kết hợp con giải 7.(1) có thể laya chạm tổng hoặc bóng dương: vâyh ta có btd 47(74). A xem giup e hợp lý ko. Và kinh nghiệm bac nhớ. Khi đề ea tổng 9. Nuôi đề đầu 4 khung 4 bgayf a ạ

A ơi. E thấy giải 6.2(3) 2 con đầu đang ăn thông. Nay là tay 3. Kết hợp con giải 7.(1) có thể laya chạm tổng hoặc bóng dương: vâyh ta có btd 47(74). A xem giup e hợp lý ko. Và kinh nghiệm bac nhớ. Khi đề ea tổng 9. Nuôi đề đầu 4 khung 4 bgayf a ạ
Cặp 474 này trong bộ 24 rất đẹp, nhưng a chỉ đưa vào hàng bát thủ thui, chứ ko cho vào bt , nếu đúng nước kết thù chú có thể quất stđ hai con này, còn đâu những con khác vẫn phải hậu vệ

Cặp 474 này trong bộ 24 rất đẹp, nhưng a chỉ đưa vào hàng bát thủ thui, chứ ko cho vào bt , nếu đúng nước kết thù chú có thể quất stđ hai con này, còn đâu những con khác vẫn phải hậu vệ
A kết nhất cầu nào anh! A ấn định e chút. E xa bờ quá huu! A hạ em nào vào std ạ

A kết nhất cầu nào anh! A ấn định e chút. E xa bờ quá huu! A hạ em nào vào std ạ
Cầu kết nhất a đưa lên trang đầu đấy e, btđ 17, ttd 26,62,17,
Và a vẫn đang tìm thêm cầu bộ 34, con 89,98 cũng đang trong khung cuối của a

Bộ 12 + tổng 8 có nên lót thêm bộ 34 nũa k bác

Tiếp tục cầu ăn thông ta có Bt bộ 12 cho ngày mai (29/12/2020)
kết hợp thống kê bảng ĐB năm + bảng ĐB tuần + bảng ĐB ngày ta có bộ 12 + tổng 8 ép vị ra
BTĐ 17
TTĐ 62,26,17

Fun bộ 12
Có đức sẽ có phúc, có tâm ắc sẽ có tầm.
chúc ACE tham khảo may mắnView attachment 85121
ô xanh tổng+
ô đỏ bộ
View attachment 85122

View attachment 85043
Chào người ae Cao thủ soi cầu @TRUONGFIAT , m hôm nào cũng xem cầu của ae, rất đẹp và rất hay. Góp ý, AE có thể làm topic riêng để mình và các ae khác tiện theo dõi được ko? và tổng hợp lại các cầu hàng ngày để ae theo được chứ?. CẢM ƠN NHIỀU

Chào người ae Cao thủ soi cầu @TRUONGFIAT , m hôm nào cũng xem cầu của ae, rất đẹp và rất hay. Góp ý, AE có thể làm topic riêng để mình và các ae khác tiện theo dõi được ko? và tổng hợp lại các cầu hàng ngày để ae theo được chứ?. CẢM ƠN NHIỀU
Cảm ơn bạn đã góp một ý kiến rất hay, nhưng mình cảm thấy năng lực chư đủ tầm, nên chỉ dừng lại đưa cầu kèo nên cho ae tham khảo, tránh có những thành phần thị phi gạch đá, lúc nào mình cảm thấy đủ tầm và có đủ niềm tin của ae trong TĐGMSH thì mình sẽ lập topic cho ae, xin cảm ơn

Cảm ơn bạn đã góp một ý kiến rất hay, nhưng mình cảm thấy năng lực chư đủ tầm, nên chỉ dừng lại đưa cầu kèo nên cho ae tham khảo, tránh có những thành phần thị phi gạch đá, lúc nào mình cảm thấy đủ tầm và có đủ niềm tin của ae trong TĐGMSH thì mình sẽ lập topic cho ae, xin cảm ơn
Ơ, cầu kèo lúc trúng tượt là chuyện bt, Cao thủ, Chủ tịch DD cũng có phải lúc nào cũng trúng đâu, ae soi được cầu đăng cho ae tham khảo mới quí, thành phần nọ kia thị phi thì trong xã hội nào cũng có, ae để ý làm j, có ai bắt ai xem cầu ae là phải theo đâu. Chắc chắn AEDD sẽ theo ủng hộ ae làm topic chia sẻ cầu kèo hay.

A ỡi. Hay lot thêm 89.98. Nhiều người báo nó cũng sáng a ạ