Cầu MB - Btd cho ngày 17/5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Btd cho ngày 17/5

dinhquangg

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
99
Điểm
133
Xu
10,000Xu
đỏ thì ăn.chúc ae mm

Mai nghi ra kép. Lệch nổ cao hơn =
Khả năng có nhưng kép lệch thôi chứ bằng vợ đồng nó kẹp nách rồi. Ko ra đc tôi kết c0257. Còn đường cầu của cô bạn tôi cho và cũng liên quan đến nhau nên mai tôi sẽ hạ lays 2 chạm cứng và 2 chạm này ghép 3 tổng thì lên 1 dàn 12-16s.

Khả năng có nhưng kép lệch thôi chứ bằng vợ đồng nó kẹp nách rồi. Ko ra đc tôi kết c0257. Còn đường cầu của cô bạn tôi cho và cũng liên quan đến nhau nên mai tôi sẽ hạ lays 2 chạm cứng và 2 chạm này ghép 3 tổng thì lên 1 dàn 12-16s.
Thế là ngon rồi. Lót dép hóng anh. E cũng nghĩ mai khả năng kép.lệch ràt cao

Đồng nó quay quá đẳng cap ae khó ăn đồng rồi nên khuyên ae chơi lập ra 2 Dàn đề để chơi tôi chơi 1 tuần nay điều có lãi.
Thứ nhất ae chọn ra 4 bộ kết nhất ae chơi tiền cao hơn con chọn lót thêm 4 bộ ko kết nếu ra dàn 2 thì ae hòa vốn còn ra dàn kết ae có lãi hiiii ae phải tính vốn nha

sau nghỉ dịch ad lên tay XSMB kinh thật .mong ad tiếp tục duy trì Dc phong độ giúp ae về bờ . M luôn theo dõi
Tôi ko phải ad tôi cũng như ae cũng đc bạn quản trị diễn đàn và ae tín nhiệm thôi. Và may mắn nên đồng quý cô thương thôi