Cầu MB - BTĐ MB 07/12/2020 tay 4 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Giờ mình mới vào xem, mình thích bộ này bốn hôm rồi mà hôm nay lại vào được có 15k hôm mà xem bạn thì chắc được nhiều hơn cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu keo cho a em tham khảo mong bạn tìm những cầu đề đẹp cho mọi người nhé chúc bạn nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống và dup mọi

Cảm ơn người Anh em, sao lại có 1 người thông minh như thế. Quá hay.

Chào ACE diễn đàn. Mình mới tham gia vào diễn đàn chưa được lâu, và mình cũng không biết là có được đăng bài chia sẻ ở đây không nữa. Nếu được thì sau mình tiếp tục, còn không dc thì sau mình sẽ thôi (lần đầu chia sẻ ở đây). Hôm nay mình xin chia sẻ cho anh em đường cầu BTĐ Miền Bắc đã ăn 3 tay. Cầu như sau: Lấy giải G1 con số đầu tiên cộng với giải G4.3 con số thứ 3, ta có 3+6=9. Tiếp tục lấy con số đầu tiên giải G2.1 cộng với 2 con số hàng chục và hàng đơn vị giải G6.1 ta có 4+0+3=7. Vậy là ta có BTĐ 79. Anh em lấy luôn cặp 797 làm STL cho ngày 7/12 này luôn nha. Cầu đã chạy đc mấy ngày nay, ace có thể test. Để cho tỉ lệ win cao thì ae có thể đánh dàn chạm 7,9(36 số) cũng như lót thêm dàn 8 số. 797-292-747-242. Và đặc biệt quan tâm đến cặp STĐ 797. Chúc ae mm rr ! Xin hết.
View attachment 79674
Xin chúc mừng cả nhà