Cầu MB - BTĐ ngày 23/2 khiến đồng chết ngất | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ ngày 23/2 khiến đồng chết ngất

??? Ông nằm chếnh, Bà nằm ngang chốt 1 cái là mai 2 Bộ 06 và 67

21769

Lần này có ae nào phang kép bằng K chứ tôi ngán kép lắm rồi

Ông xem kiểu j ra bộ 06 vậy. Nếu theo cầu chạy từ trên xuống hôn nay 47 thì mai phải 676 chứ
Bác ấy bắt bộ 06 là đúng rồi . 47 xuống 47 bên dưới , 76 xuống 76 bên dưới. 06 xuống hôm nay. Bộ 06 còn gì nữa.

Cầu tổng ngày thứ 2 +với số hàng đv của gđb ngày hôm đó ,lấy kq (hàng đv ), kết hợp với bóng + làm 2 cham đánh cho ngày thứ7 và cn , tuần này cham 0,5 nhé mọi người . Hôm nay là ngày cuối , cầu này mình chia sẻ lại thôi nhé mọi ngưòi ơi ! Chúc cả nhà may mắn nhé ! Cầu này tuần vưa rồi mới bị gãy , không biết tuần này thế nào , mọi người tham khảo nhé !

Ông nằm chếnh, Bà nằm ngang chốt 1 cái là mai 2 Bộ 06 và 67 , ok

Cầu tổng ngày thứ 2 +với số hàng đv của gđb ngày hôm đó ,lấy kq (hàng đv ), kết hợp với bóng + làm 2 cham đánh cho ngày thứ7 và cn , tuần này cham 0,5 nhé mọi người . Hôm nay là ngày cuối , cầu này mình chia sẻ lại thôi nhé mọi ngưòi ơi ! Chúc cả nhà may mắn nhé ! Cầu này tuần vưa rồi mới bị gãy , không biết tuần này thế nào , mọi người tham khảo nhé !
Tức là tổng của gđb ngày t2 + với hàng đvi của gđb ngày t2 hay ntn ạ?