Cầu MB - BTĐ NGÀY 26-11-2020 | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Anh quang oi cầu của anh là hom nay nó chạy thi no chạy bóng hay chạy thẳng vậy anh ,mà nó chạy thẳng và chạy bóng thì nó báo con nào vay anh

Anh quang oi cầu của anh là hom nay nó chạy thi no chạy bóng hay chạy thẳng vậy anh ,mà nó chạy thẳng và chạy bóng thì nó báo con nào vay anh
CẦU ĐÓ CÀNG 3 NAY GÃY CẦU NHÉ NGƯỜI A E. ĐÓ LÀ KINH NGHIỆM CỦA MÌNH THÔI. NAY K THEO CẦU ĐÓ ĐÂU

TÍNH K CHIA SẼ LÊN ĐÂY VÌ ĐA SỐ A E CHỈ CHƠI MB. NHƯNG CỨ CHIA SẼ AI THÍCH CHƠI MN THÌ CHƠI KIẾM VỐN BIG MB. BẢN THÂN THÌ SỞ TRƯỜNG LÀ CẦU MIỀN NAM VÀ MIỀN TRUNG!
76585

càng 0 hôm nay của mình là lấy bóng của càng giải nhất hôm
trước bạn à. cầu chạy 2 tay thôi. cầu này mình tự nghiên cứu ra chứ k học được từ ai. bạn cứ test trong năm nay đi sẽ thấy nó rất ok. cứ thấy chạy là hôm sau mạnh dạn theo. chạy thẳng theo thẳng. chạy bóng theo bóng
Hôm nau 26/11 càng gì b ơi

cầu a nhìn ưng mắt quá
35 53 37 73
tiếc là nay cầu em hay chơi lại báo loại chạm 5 8, nên sẽ theo 37 73 lót nhẹ 353 vậy
:$ :$

ngày nào mà k gửi đơn cược của mình lên đây trước giờ quay xổ số và trước giờ ku đóng kèo chứ. mình cũng k ép ai theo cả, số là để tham khảo và mình soi ra con gì và kết con gì là mình vả. đưa lên đây cho a e naod trùng máu để tự tin theo và có chỗ a e trao đổi kinh nghiệm thêm thôi.
Cảm ơn b , chúc bạn luôn rực rỡ , chia sẻ nhiều cầu hay cho a e tham khảo nhé

TÍNH K CHIA SẼ LÊN ĐÂY VÌ ĐA SỐ A E CHỈ CHƠI MB. NHƯNG CỨ CHIA SẼ AI THÍCH CHƠI MN THÌ CHƠI KIẾM VỐN BIG MB. BẢN THÂN THÌ SỞ TRƯỜNG LÀ CẦU MIỀN NAM VÀ MIỀN TRUNG!
View attachment 76585
Mình rất thích chơi đài MN&MT nhưng ko biết bắt chọn số.
Mong bạn giúp mình với nhé.
Cảm ơn bạn.