Cầu MB - BTĐ - NUÔI TUẦN. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ - NUÔI TUẦN.

Chào anh em !
Em xin phép chia sẻ cầu BTĐ nuôi tuần (chạy tay thứ 4).
Vị trí cầu: Tâm càng giải Nhất (ngày thứ 3 hàng tuần) lấy làm Đầu. Ghép với con đầu tiên (hàng chục) giải 6.1 làm đuôi được BTĐ. An toàn thì con đuôi bắt bóng dương sẽ thành STĐ nuôi tuần. (Xem hình vẽ).View attachment 71996
Anh em tham khảo vui vẻ và may mắn ???
Cám ơn người ae nhiều nha

KẾT HỢP STĐ NUÔI TUẦN. Anh em có thể tham khảo nuôi thêm bộ 14 từ hôm nay thứ 5 ngày 12/11 cho đến thứ 2 ngày 16/11. (Mình test thấy đa số nổ vào ngày thứ 6 hàng tuần, và thứ 5 cũng có. Từ tháng 1 đầu năm 2020 tới nay chưa gãy khung nào anh em tham khảo: Khi đề về đầu vào (2 con đầu giải đặc biệt ngày thứ 2 hàng tuần nằm trong bộ đề 02 thì ta nuôi bộ 14 khung 7 ngày tính từ ngày thứ 3 tới thứ 2 tuần sau. (Cầu này anh CHỚP cũng từng chia sẻ).
Ae tham khảo hình vẽ. Kết thì phang nhé!

Đính kèm

Chào anh em !
Vị trí cầu: Tâm càng giải Nhất (ngày thứ 3 hàng tuần) lấy làm Đầu. Ghép với con đầu tiên (hàng chục) giải 6.1 làm đuôi được BTĐ. An toàn thì con đuôi bắt bóng dương sẽ thành STĐ nuôi tuần. (Xem hình vẽ).View attachment 71996

Chào anh em !

Cầu chạy lâu chưa ct
Cầu STĐ nuôi thì chạy được 4 tuần (4 tay rồi). Cầu Bộ 14 nuôi thì chạy cũng tương đối dài. Từ tháng 5/2020 rồi bạn. Cứ có đầu vào giải ĐB ngày thứ 2 hàng tuần trùng số trong bộ đề 02 thì nuôi Bộ 14 một tuần. Còn 4 ngày cuối.